ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ motorized aluminum roof pergola ] การจับคู่ 327 สินค้า.
ระบบอัตโนมัติ Smart Outdoor Pergola ระบบอัตโนมัติ อลูมิเนียม Louver Roof กันอากาศ กันลม
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
|---|---|
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมปลูกไม้เลื้อย |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| สถานที่ใช้: | Pergola สำหรับกลางแจ้ง |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
กันสาดหลังคากันสาด LED Light Retractable ทนต่อสภาพอากาศด้วย Roller Shades
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| Frame Material: | Aluminum Alloy |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| วัสดุแล่นเรือ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
3x3m Outdoor Aluminium Pergola Garden Building บานเกล็ดมอเตอร์ Pergola Gazebo
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | อาคารสวนอลูมิเนียม Pergola |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม Pergola |
| สี Pergola: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| แบบหลังคา: | ฮาร์ดท็อป |
| การทำงาน: | กันน้ำ กันแดด กันไฟ และกันสนิม |
อลูมิเนียมบานเกล็ดอลูมิเนียมกันน้ำ 4 X 4 สวน Pergola ลานสวนกลางแจ้ง
| รายการสินค้า: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| สไตล์: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์สมัยใหม่ |
ขนาดที่กําหนดเอง พอร์โกลาอะลูมิเนียมแบบมอเตอร์ สีขาว เหมาะสําหรับสวนและสระว่ายน้ํา
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
|---|---|
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
พอร์โกลาอลูมิเนียมแบบมอเตอร์กันน้ํา สําหรับติดตั้งติดผนังในสระว่ายน้ําและสวน
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
|---|---|
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
โซลูชั่นสุดยอดสําหรับฉากกลางแจ้งในพื้นที่สํานักงาน อลูมิเนียม Pergola
| Customized Size: | 3x3m ; 4x4m; 3x4m;3x6m;5x3m,customized |
|---|---|
| Applicable Scene: | Outdoor ;Garden Design |
| Pergola Color: | Grey, Black, White, Customized |
| Control System: | Remote Control/ Smart Home Integration |
| Room Space: | Outdoor, Office, Swimming Pool;Garden |
4 x 4m Manual Louvered Pergola Aluminium Waterproof สำหรับอาคารสวนกลางแจ้ง
| Pergola ชื่อ: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมบานเกล็ด Pergola บานเกล็ด |
| สี: | ขาว,ดำ,เจอรี่ บานเกล็ดไม้ Pergola |
| ลักษณะเฉพาะ: | ง่ายต่อการประกอบและติดตั้ง |
| ขนาดสินค้า: | 4*4 M, 4*3 M ,3*3 M,6*3M อลูมิเนียมปลูกไม้เลื้อย |
พอร์โกลาอลูมิเนียมกันน้ํา กันลม สําหรับการติดตั้งบนผนัง พอร์โกลาอลูมิเนียมถอดได้
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
|---|---|
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
ชุดหลังคาไม้เลื้อยอลูมิเนียมมอเตอร์กลางแจ้งกันน้ำบานเกล็ด
| รายการ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | white , black ; ขาวดำ ; gery ;brown ;customized gery; สีน้ำตาล; กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| สไตล์: | Pergola อะลูมิเนียมบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |


