ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ garden building motorized aluminum pergola ] การจับคู่ 119 สินค้า.
ระบบควบคุมระยะไกลมอเตอร์ด้านหน้าอาคารกันสาดแบบพับเก็บได้แบบกำหนดเอง
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| การใช้: | ที่บังแดด |
| ชื่อ: | ระบบควบคุมระยะไกลมอเตอร์กันสาดแบบพับเก็บได้อาคารสถาปัตยกรรมที่กำหนดเอง |
| สี: | ต่างๆ |
| ใบสมัคร: | ภายในภายนอก |
กันสาดพับเก็บได้ทางสถาปัตยกรรม, กันสาดกลางแจ้งแบบพับเก็บได้มอเตอร์รีโมทคอนโทรล
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| ชื่อ: | ออกแบบระบบควบคุมระยะไกลมอเตอร์กันสาดแบบพับเก็บได้อาคารสถาปัตยกรรม |
| การใช้: | ที่บังแดด |
| สี: | ต่างๆ |
| ใบสมัคร: | ภายในภายนอก |
SUNC 3x3m อลูมิเนียมติดผนังแบบแมนนวล Louvered Pergola Outdoor Windproof Sun Protection
| รายการสินค้า: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุผลิตภัณฑ์: | Pergolas อลูมิเนียมติดผนัง |
| สี: | ปลูกไม้เลื้อยบานเกล็ดด้วยตนเองสีขาว |
| คุณสมบัติ: | Pergolas อลูมิเนียมติดผนัง |
| พื้นที่ห้อง: | อาคารสวนกลางแจ้ง |
SUNC 4x4m อลูมิเนียมติดผนังแบบแมนนวล Louvered Pergola Outdoor Gaeden Building Waterproof
| รายการสินค้า: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola |
| สีสินค้า: | ดำ เทา ขาว |
| คุณสมบัติ: | อลูมิเนียมติดผนัง บานเกล็ด Pergola |
| ขนาด: | 4*4 M Manual Louvered Pergola |
อาคารม่านบังตาไฟฟ้าภายนอกอาคารไฟฟ้า
| ชื่อ: | ที่กำหนดเองผ้าม่านเชิงพาณิชย์ภายนอกไฟฟ้าร่มอาคารสถาปัตยกรรม |
|---|---|
| สี: | ต่างๆ |
| ขนาด: | ที่กำหนดเอง |
| ควบคุม: | คู่มือ/ไฟฟ้า/แบตเตอรี่ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องหรือกรณีไม้ |
ม่านบังแดดด้านข้างแบบพับเก็บได้ผ้าพีวีซีอลูมิเนียมม่านบังแดดกลางแจ้งที่กำหนดเอง Gazabo
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED รับประกัน 3 - 5 ปี
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED รับประกัน 3 - 5 ปี
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
กันสาดแบบพับเก็บได้ Achitectural ขนาดที่กำหนดเองด้วยสีต่างๆ
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| ชื่อ: | FCS acchitectural facade กันสาดพับเก็บได้มอเตอร์ระบบควบคุมระยะไกล |
| การใช้: | ที่บังแดด |
| สี: | ต่างๆ |
| ใบสมัคร: | ภายในภายนอก |


