ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ garden building motorized aluminum pergola ] การจับคู่ 119 สินค้า.
PVC Pergola กันสาดพับเก็บได้แบบทันสมัยอลูมิเนียมกันสาดอัตโนมัติ
| พิมพ์: | กันสาด |
|---|---|
| จบการเดินเรือ: | เคลือบพีวีซี |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเองสำหรับ Pergola หลังคาพับเก็บได้ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm หลังคาหดได้ Pergola |
ระบบกันสาด PVC Pergola แบบพับเก็บได้กลางแจ้งพร้อมที่บังฝนและ Decking
| พิมพ์: | กันสาด |
|---|---|
| จบการเดินเรือ: | เคลือบพีวีซี |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเองสำหรับ Pergola หลังคาพับเก็บได้ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm หลังคาหดได้ Pergola |
พาวเดอร์โค้ท พับหลังคา เพอร์โกลา ฟรีสเตนเดนด์ สีตามต้องการ
| การเสร็จเครื่องเรือ: | พีวีซีปลูกไม้เลื้อย |
|---|---|
| การติดตั้ง: | เครื่องยนต์ยนต์ |
| สี: | ปรับแต่ง |
| รายการ: | Pergola หลังคาแบบพับเก็บได้ |
| การออกแบบ: | ติดผนังหรือตั้งอิสระ |
ม่านบังแดดกันฝนกันน้ำกันสาดพับเก็บได้ Pergola พร้อมผ้า
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
Outdoor Waterproof Retractable Shade Awning หน้าจออลูมิเนียมด้านข้าง Pation Pergola
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
Sun Rain Protection กันสาดพับเก็บได้ ม่านบังแดดกลางแจ้ง Pergola รับประกัน 3 - 5 ปี
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
รีโมทกันสาดสวนกันสาด Alunimium Gazebo Side Screen พร้อมไฟ LED
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
อลูมิเนียมอัลลอยด์กันสาดพับเก็บได้กันน้ำ PVC กันสาดพับเก็บได้
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
Garden Patio Gazebo ระบบควบคุมระยะไกลกันสาดแบบพับเก็บได้ทนทาน
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| ชื่อ: | Garden Patio Gazebo กันสาดพับเก็บได้มอเตอร์ระบบควบคุมระยะไกล |
| การใช้: | ที่บังแดด |
| สี: | ต่างๆ |
| ใบสมัคร: | ภายในภายนอก |
กันสาดอลูมิเนียมพับเก็บได้หน้าจอปรับแต่ง Pergola พร้อมไฟ LED
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |


