ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ customized aluminum motorized pergola ] การจับคู่ 459 สินค้า.
กันสาดอลูมิเนียมพับเก็บได้หน้าจอปรับแต่ง Pergola พร้อมไฟ LED
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
กันสาดพับเก็บได้ทางสถาปัตยกรรม, กันสาดกลางแจ้งแบบพับเก็บได้มอเตอร์รีโมทคอนโทรล
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| ชื่อ: | ออกแบบระบบควบคุมระยะไกลมอเตอร์กันสาดแบบพับเก็บได้อาคารสถาปัตยกรรม |
| การใช้: | ที่บังแดด |
| สี: | ต่างๆ |
| ใบสมัคร: | ภายในภายนอก |
Garden Patio Gazebo ระบบควบคุมระยะไกลกันสาดแบบพับเก็บได้ทนทาน
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| ชื่อ: | Garden Patio Gazebo กันสาดพับเก็บได้มอเตอร์ระบบควบคุมระยะไกล |
| การใช้: | ที่บังแดด |
| สี: | ต่างๆ |
| ใบสมัคร: | ภายในภายนอก |
กันสาดแบบพับเก็บได้ Achitectural ขนาดที่กำหนดเองด้วยสีต่างๆ
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| ชื่อ: | FCS acchitectural facade กันสาดพับเก็บได้มอเตอร์ระบบควบคุมระยะไกล |
| การใช้: | ที่บังแดด |
| สี: | ต่างๆ |
| ใบสมัคร: | ภายในภายนอก |
ระบบควบคุมระยะไกลมอเตอร์ด้านหน้าอาคารกันสาดแบบพับเก็บได้แบบกำหนดเอง
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| การใช้: | ที่บังแดด |
| ชื่อ: | ระบบควบคุมระยะไกลมอเตอร์กันสาดแบบพับเก็บได้อาคารสถาปัตยกรรมที่กำหนดเอง |
| สี: | ต่างๆ |
| ใบสมัคร: | ภายในภายนอก |
แนวนอนอลูมิเนียม Sun Shade Louvers, Louvre Sun Shade Systems Fixed Electric Manual
| ชื่อ: | บานเกล็ดซันรูมอะลูมิเนียมแนวนอน ระบบควบคุมด้วยมือแบบไฟฟ้า |
|---|---|
| ความกว้างของใบมีด: | 100/150/200/250/300/350/400/450/500/600mm |
| Thckness: | 1.0 ~ 3.0mm |
| สี: | RAL หรือ PANTONE ใด ๆ หรือกำหนดเอง Woodgrain,Bamboo |
| ควบคุม: | การควบคุมระยะไกล / การควบคุมด้วยตนเอง |
ผ้าม่าน Zip Track กลางแจ้ง Heavy Duty Wind Proof Outdoor Roller ขนาดที่กำหนดเอง
| ชื่อ: | มู่ลี่ zip track สำหรับงานหนักภายนอกแบบใช้มอเตอร์ ลูกกลิ้งกลางแจ้งกันลม |
|---|---|
| สี: | ต่างๆ |
| ขนาด: | ที่กำหนดเอง |
| ผ้า: | เคลือบโพลีเอสเตอร์+ยูวี |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องหรือกรณีไม้ |
ผ้าม่าน Zip Track ภายนอกแบบใช้มอเตอร์สำหรับห้อง Sunlight Windproof Insect Resistance
| ชื่อ: | มู่ลี่ zip track สำหรับงานหนักภายนอกแบบใช้มอเตอร์ ม่านบังแดดด้านนอกกันลม |
|---|---|
| สี: | ต่างๆ |
| ขนาด: | ที่กำหนดเอง |
| ผ้า: | เคลือบโพลีเอสเตอร์+ยูวี |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องหรือกรณีไม้ |
ที่กำหนดเอง Heavy Duty Zip Track Blinds โพลีเอสเตอร์เคลือบ UV ผนัง Switch
| ชื่อ: | มู่ลี่ zip track สำหรับงานหนัก ม่านม้วนกลางแจ้งกันลม |
|---|---|
| สี: | ต่างๆ |
| ขนาด: | ที่กำหนดเอง |
| ผ้า: | เคลือบโพลีเอสเตอร์+ยูวี |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องหรือกรณีไม้ |
ครีมกันแดด Ziptrak สำหรับงานหนัก, ม่านบังตาด้านนอกขนาดที่กำหนดเอง
| ชื่อ: | ม่านบังแดดสำหรับงานหนัก ม่านบังตา ม่านบังแดดด้านนอกกันลม |
|---|---|
| สี: | ต่างๆ |
| ขนาด: | ที่กำหนดเอง |
| ผ้า: | เคลือบโพลีเอสเตอร์+ยูวี |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องหรือกรณีไม้ |


