ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ customized aluminum motorized pergola ] การจับคู่ 459 สินค้า.
ม่านบังแดดกันน้ำกลางแจ้ง Roller Blinds สมาร์ทมอเตอร์ Zip Track Blinds
| คำสำคัญ: | ม่านม้วนกลางแจ้ง |
|---|---|
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเอง |
| สี: | เทาเข้ม ขาว ดำ กำหนดเอง |
| แอปพลิเคชัน: | ห้องนั่งเล่น ห้องประชุม เชิงพาณิชย์ เวที ฯลฯ |
| รูปแบบ: | ม่านม้วนไฟฟ้ากลางแจ้ง |
Blackout Zebra Custom Electric Blinds ที่อยู่อาศัยเชิงพาณิชย์ Shades System
| ชื่อ: | ม่านบังตาไฟฟ้า ม่านบังตา ม่านบังแสง |
|---|---|
| สี: | ต่างๆ |
| ขนาด: | ที่กำหนดเอง |
| ควบคุม: | คู่มือ/ไฟฟ้า/แบตเตอรี่ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องหรือกรณีไม้ |
บานเกล็ดบังแดดอลูมิเนียมแนวตั้ง Aerofoil Fixed Electric Manual Control
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 |
|---|---|
| ชื่อ: | บานเกล็ดกระจกบังแดดอะลูมิเนียมแบบแนวตั้ง ระบบควบคุมด้วยมือแบบไฟฟ้า |
| เคลือบ: | การเคลือบผง, การเคลือบ PVDF, การเคลือบโพลีเอสเตอร์, อโนไดซ์, การชุบ, การพิมพ์การถ่ายเทความร้อน, การเ |
| ความกว้างของใบมีด: | 100/150/200/250/300/350/400/450/500/600mm |
| ความหนา: | 1.0 ~ 3.0mm |
อาคารม่านบังตาไฟฟ้าภายนอกอาคารไฟฟ้า
| ชื่อ: | ที่กำหนดเองผ้าม่านเชิงพาณิชย์ภายนอกไฟฟ้าร่มอาคารสถาปัตยกรรม |
|---|---|
| สี: | ต่างๆ |
| ขนาด: | ที่กำหนดเอง |
| ควบคุม: | คู่มือ/ไฟฟ้า/แบตเตอรี่ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องหรือกรณีไม้ |
180km/H กันสาดกันลม Louvre หลังคาพับ Gazebo
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| การตกแต่งกรอบ: | เคลือบผง |
3x3m Outdoor Aluminium Manual Louvered Pergola Windproof Sun Protection
| สิ่งของ: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุผลิตภัณฑ์: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | ดำ เทา ขาว |
| คุณสมบัติ1: | ปลอดภัยและเคลื่อนย้ายได้ |
| คุณสมบัติ2: | เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม แหล่งพลังงานหมุนเวียน |
PVC Pergola กันสาดพับเก็บได้แบบทันสมัยอลูมิเนียมกันสาดอัตโนมัติ
| พิมพ์: | กันสาด |
|---|---|
| จบการเดินเรือ: | เคลือบพีวีซี |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเองสำหรับ Pergola หลังคาพับเก็บได้ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm หลังคาหดได้ Pergola |
ที่พักอาศัยส่วนตัว ระบบหลังคาบานเกล็ดพับเก็บได้ กันสาดโรงรถโลหะ
| พิมพ์: | กันสาด |
|---|---|
| จบการเดินเรือ: | เคลือบพีวีซี |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเองสำหรับ Pergola หลังคาพับเก็บได้ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm หลังคาหดได้ Pergola |
กันสาดพับเก็บได้ SUNC Custom PVC Pergola System พร้อม Canopy
| พิมพ์: | กันสาด |
|---|---|
| จบการเดินเรือ: | เคลือบพีวีซี |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเองสำหรับ Pergola หลังคาพับเก็บได้ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm หลังคาหดได้ Pergola |
ขนาดที่กำหนดเอง Bioclimatic กันสาดโลหะพับเก็บได้สำหรับสถานที่เชิงพาณิชย์
| พิมพ์: | กันสาด |
|---|---|
| จบการเดินเรือ: | เคลือบพีวีซี |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเองสำหรับ Pergola หลังคาพับเก็บได้ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm หลังคาหดได้ Pergola |


