ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ 4x4m aluminium garden pergola ] การจับคู่ 177 สินค้า.
พอร์โกลาสวนอลูมิเนียมกันน้ํา พร้อมรีโมทคอนโทรล
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
|---|---|
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
กันสาด Bioclimatica Motorized Aluminium Pergola Waterproof Outdoor Garden
| สิ่งของ: | ซุ้มสวนปลูกไม้เลื้อย |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะผสมอลูมิเนียมปลูกไม้เลื้อย |
| สีสินค้า: | อลูมิเนียม Pergola ติดมอเตอร์สีขาวดำ |
| การทำงาน: | กันน้ำ, ม่านบังแดด, ผลิตฝน, ออกแบบสวน |
| ลักษณะเฉพาะ: | กันสัตว์ฟันแทะ กันโคลง เครื่องยนต์อะลูมิเนียม Pergola |
พอร์โกล่าสวนหลังคาอัลลูมิเนียมแบบโมเตอร์แบบกลางแจ้งที่กําหนดเอง
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
|---|---|
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| สถานที่ใช้: | Pergola สำหรับกลางแจ้ง |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
คู่มือกันน้ำ Louvered Pergola Outdoor Aluminium Garden Gazebo 4x4m
| รายการปลูกไม้เลื้อย: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุปลูกไม้เลื้อย: | อะลูมิเนียม อะลูมิเนียม อะลูมิเนียม Pergola |
| สีสินค้า: | ขาว,ดำ,เจอรี่ บานเกล็ดไม้ Pergola |
| คุณสมบัติ: | ม่านบังแดด บานเกล็ด บานเกล็ดด้วยมือ ติดผนัง |
| ขนาดสินค้า: | 4*4 M, 4*3 M ,3*3 M, ขนาดที่กำหนดเอง |
อุปกรณ์การทําสวนอัลลูมิเนียมขนาดที่กําหนดเอง เหมาะสําหรับความต้องการของสวน
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
|---|---|
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
อัลลูมิเนียมที่ควบคุมทางไกลแบบสมาร์ท สวนเพอร์โกลา กันน้ํา กันลม หลังคากลางแจ้ง / ฟรีสเตนดิ่ง
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
|---|---|
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
การออกแบบสวนฉาก อลูมิเนียม เครื่องมือการทําสวน อลูมิเนียมกันน้ํา
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
|---|---|
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
RGB Light Outdoor Motorized Aluminium Pergola 4X6m With Shutter Blinds
| สิ่งของ: | อลูมิเนียม pergola กลางแจ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4X6m ;ขนาดที่กำหนดเอง |
| สไตล์: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ที่ทันสมัย |
3x6m อลูมิเนียมเครื่องมือการทําสวนขนาดที่กําหนดเองและสี Pergola สําหรับสวน
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
|---|---|
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
เปลี่ยนแปลงพื้นที่กลางแจ้งของคุณด้วยเครื่องมือสวนอลูมิเนียมสีขาวในขนาดที่กําหนดเอง
| Applicable Scene: | Outdoor ;Garden Design |
|---|---|
| Installation: | Wall-mounted/ Freestanding |
| Room Space: | Outdoor, Office, Swimming Pool;Garden |
| Product Feature: | Waterproof Windproof Aluminium Pergola |
| Pergola Color: | Grey, Black, White, Customized |


