ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ 4x4m aluminium garden pergola ] การจับคู่ 177 สินค้า.
อาคารสวนอลูมิเนียม Pergola แบบใช้มอเตอร์พร้อมบานเกล็ด Ziptrack
| สิ่งของ: | มอเตอร์อลูมิเนียม Pergola |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะผสมอลูมิเนียมปลูกไม้เลื้อย |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง Motorized Aluminium Pergola |
| การทำงาน: | กันน้ำ ม่านบังแดด ผลิตฝน อะลูมิเนียม pergola |
| ผู้ซื้อเชิงพาณิชย์: | ร้านอาหาร โรงแรม ร้านสะดวกซื้อ และโรงงาน |
มอเตอร์อลูมิเนียมกลางแจ้ง Pergola Bioclimatica Shade การออกแบบบ้านกันน้ำ
| รายการสินค้า: | ซุ้มปลูกไม้เลื้อย อาคารสวน |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะผสมอลูมิเนียมปลูกไม้เลื้อย |
| สี: | สีขาว,สีดำgery,กำหนดเอง |
| การทำงาน: | กันน้ำ, ม่านบังแดด, ผลิตฝน, ออกแบบสวน |
| ลักษณะเฉพาะ: | กันสัตว์ฟันแทะ กันโคลง เครื่องยนต์อะลูมิเนียม Pergola |
สวนอาคาร ไม้เลื้อยอลูมิเนียมระบบมอเตอร์กันน้ำพร้อมมู่ลี่ 4X4m
| สิ่งของ: | อลูมิเนียม Pergola |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4X4m ;ขนาดที่กำหนดเอง |
| สไตล์: | Pergola อะลูมิเนียมบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ที่ทันสมัย |
เปอร์โกลาอลูมิเนียมที่สามารถปรับแต่งได้ สําหรับสวนกลางแจ้ง สีขาว
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
|---|---|
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
อุปกรณ์สวนอัลลูมิเนียมกันน้ํา อัลลูมิเนียมกันลม
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
|---|---|
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
ตกเป็นอิสระ เครื่องยนต์ อลูมิเนียม Pergola ขนาดที่กําหนดเอง กันน้ํา
| Room Space: | Outdoor, Office, Swimming Pool;Garden |
|---|---|
| Product Item: | Aluminium Pergola |
| Installation: | Wall-mounted/ Freestanding |
| Product Feature: | Waterproof Windproof Aluminium Pergola |
| Control System: | Remote Control/ Smart Home Integration |
การบูรณาการ Smart Home Remote Control อัลลูมิเนียม Pergola กับเครื่องมือสวนอัลลูมิเนียม
| Control System: | Remote Control/ Smart Home Integration |
|---|---|
| Customized Size: | 3x3m ; 4x4m; 3x4m;3x6m;5x3m,customized |
| Pergola Color: | Grey, Black, White, Customized |
| Product Item: | Aluminium Pergola |
| Applicable Scene: | Outdoor ;Garden Design |
3x3m Outdoor Aluminium Pergola Garden Building บานเกล็ดมอเตอร์ Pergola Gazebo
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | อาคารสวนอลูมิเนียม Pergola |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม Pergola |
| สี Pergola: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| แบบหลังคา: | ฮาร์ดท็อป |
| การทำงาน: | กันน้ำ กันแดด กันไฟ และกันสนิม |
อุปกรณ์การสวนอลูมิเนียมสีเทา กันน้ํา กันลม Pergola สําหรับกลางแจ้ง
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
|---|---|
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
อุปกรณ์การทําสวนอลูมิเนียมติดผนัง / เฉพาะตัว อลูมิเนียม Pergola สําหรับการทําสวนที่สะดวก
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
|---|---|
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |


