ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ 4x4 garden outdoor aluminium pergola ] การจับคู่ 95 สินค้า.
สวน Louver หลังคาอะลูมิเนียม Bioclimate Pergolas 3x4 Patio นอก
| รายการ: | ลานปลูกไม้เลื้อย |
|---|---|
| วัสดุ: | ซุ้มไม้เลื้อยอลูมิเนียม |
| สี: | ซุ้มไม้เลื้อยอลูมิเนียมสีเทา |
| ขนาด: | 3x4 ; 3x4 ; 4x4; 4x4; 5x3; 5x3; aluminium pergola < |
| สไตล์: | Pergola แบบบานเกล็ดแบบพับเก็บได้ที่ทันสมัย |
สวนกลางแจ้งที่สามารถปรับแต่งได้ สีขาว อลูมิเนียม Pergolas การออกแบบสวน DIY
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
|---|---|
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
5m x 3m โมเตอร์ลูเวอร์หลังคาอลูมิเนียม เพอร์โกลา
| รายการสินค้า: | ลานอลูมิเนียม Pergola |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมสลัด |
| สี: | ซุ้มไม้เลื้อยอลูมิเนียมสีเทา |
| ขนาด: | ซุ้มอลูมิเนียมขนาด 5x3 ม |
| สไตล์: | ซุ้มไม้เลื้อยบานเกล็ดแบบยืดหดได้แบบใช้มอเตอร์ |
4x4 Motorized Aluminium Pergola Outdoor with Sides Patio Louvers Garden Pergola
| รายการ: | ปลูกไม้เลื้อยมีหลังคาบานเกล็ด |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063 T5 |
| สี: | สีเทาเข้มพร้อมสีขาวจราจรสีเงินเงา และสีที่กำหนดเองตามหมายเลขสี RAL |
| ขนาด: | ซุ้มอลูมิเนียมขนาด 5x3 ม |
| สไตล์: | ปลูกไม้เลื้อยกับด้านข้าง |
สมาธิ Pergola อัลลูมิเนียม กันน้ํา กันลม สามารถควบคุม
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
|---|---|
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
สีเทาอัลลูมิเนียมเพอร์โกลาแบบอลังการ กันน้ํา พื้นที่อยู่อาศัยกลางแจ้งโออาซิส ด้วยการควบคุมที่สมาร์ท
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
|---|---|
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
Pergola อัลลูมิเนียมที่ใช้เครื่องยนต์สําหรับพื้นที่สระว่ายน้ํากลางแจ้ง
| รายการสินค้า: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| ฉากที่เกี่ยวข้อง: | Pergola สำหรับสระว่ายน้ำกลางแจ้ง |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
พอร์โกลาแบบลอกออกแบบอลูมิเนียม กันน้ํา กันลม สําหรับสวนและสระว่ายน้ํา
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
|---|---|
| รายการสินค้า: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
อลูมิเนียมบานเกล็ดอลูมิเนียมกันน้ำ 4 X 4 สวน Pergola ลานสวนกลางแจ้ง
| รายการสินค้า: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| สไตล์: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์สมัยใหม่ |
3 X 3 Motorized Aluminium Pergola Waterproof Garden Pergola Patio With Outdoor Blinds
| รายการสินค้า: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | ซุ้มไม้เลื้อยอลูมิเนียมสีเทา |
| ขนาด: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| สไตล์: | Pergola อะลูมิเนียมบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ที่ทันสมัย |


