ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ 4x4 garden outdoor aluminium pergola ] การจับคู่ 95 สินค้า.
ขนาดและกรอบของท่อล่างที่กําหนดเองที่ทันสมัยด้วย SS Garde 304 อลูมิเนียมพอร์โกล่า
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
|---|---|
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| สถานที่ใช้: | Pergola สำหรับกลางแจ้ง |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
SUNC 5m X 3m Motorized Aluminium Pergola Outdoor Garden Patio Electric Pergola Roof
| รายการ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สีของผลิตภัณฑ์: | ดำ,เทา,ขาว,น้ำตาล |
| ขนาด: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| สไตล์: | Pergola อะลูมิเนียมบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ที่ทันสมัย |
โปรแกรมสวนกันน้ํา พอร์โกลาอลูมิเนียม สําหรับพื้นที่ภายในและภายนอก
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
|---|---|
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
อลูมิเนียมกลมสต๊อป ติดผนัง / ติดตั้งอิสระ เหมาะกับอัลลูมิเนียม Pergola
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
|---|---|
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
เปอร์โกลาอัลลูมิเนียมแบบเครื่องยนต์ แบบกันน้ําภายนอก พร้อมสวนหลังแบบที่กําหนดเอง
| รายการ: | พอร์โกล่าแบบถอดออกได้ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | white , black ; ขาวดำ ; gery ;brown ;customized gery; สีน้ำตาล; กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4x4cm |
| สไตล์: | Pergola แอลลูมิเนียมแบบถอดได้ |
ขนาดที่กําหนดเอง แผงกลมอลูมิเนียมสําหรับโครงการก่อสร้างอัลลูมิเนียม
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
|---|---|
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
ปลูกไม้เลื้อยอลูมิเนียมมอเตอร์กลางแจ้งพร้อมสวนหลังคาบานเกล็ดสีดำปลูกไม้เลื้อย
| รายการ: | ไม้เลื้อยหลังคาบานเกล็ด |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063 T5 |
| สี: | ไม้เลื้อยสีดำ |
| ขนาด: | ซุ้มอลูมิเนียมขนาด 5x3 ม |
| สไตล์: | ปลูกไม้เลื้อยบานเกล็ด |
พอร์โกลาอลูมิเนียมกันน้ํา กันลม สําหรับการติดตั้งบนผนัง พอร์โกลาอลูมิเนียมถอดได้
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
|---|---|
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
โปรแกรมปรับปรุงความปลอดภัย
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
|---|---|
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
อาคารสวนไม้เลื้อยอลูมิเนียมสีเทา 3X5 4x4 พร้อมม่านม้วนกลางแจ้ง
| สิ่งของ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;;3x5 ; Szie ที่กำหนดเอง |
| สไตล์: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์สมัยใหม่ |


