ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ 4x4 aluminium garden pergola ] การจับคู่ 95 สินค้า.
ม่านม้วนกันน้ำกลางแจ้ง Pergola มอเตอร์พร้อมชัตเตอร์อลูมิเนียม
| สิ่งของ: | อุปกรณ์เสริมปลูกไม้เลื้อย |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาด: | Szie ที่กำหนดเอง |
| สไตล์: | Pergola อะลูมิเนียมบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |
เปอร์โกลาอัลลูมิเนียมแบบเครื่องยนต์ แบบกันน้ําภายนอก พร้อมสวนหลังแบบที่กําหนดเอง
| รายการ: | พอร์โกล่าแบบถอดออกได้ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | white , black ; ขาวดำ ; gery ;brown ;customized gery; สีน้ำตาล; กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4x4cm |
| สไตล์: | Pergola แอลลูมิเนียมแบบถอดได้ |
การปรับปรับเครื่องยนต์ลูเวอร์อัลลูมิเนียม Pergola Outdoor โมเดิร์น
| รายการ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | white , black ; ขาวดำ ; gery ;brown ;customized gery; สีน้ำตาล; กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4x6 ; ปรับแต่ง Szie |
| สไตล์: | Pergola อะลูมิเนียมบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |
เครื่องยนต์ Pergola Louvered อลูมิเนียมกลางแจ้งที่ทันสมัย
| รายการ: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | white , black ; ขาวดำ ; gery ;brown ;customized gery; สีน้ำตาล; กำหนดเอง |
| ขนาด: | Szie ที่กำหนดเอง |
| สไตล์: | Pergola อะลูมิเนียมบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |
5m x 3m โมเตอร์ลูเวอร์หลังคาอลูมิเนียม เพอร์โกลา
| รายการสินค้า: | ลานอลูมิเนียม Pergola |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมสลัด |
| สี: | ซุ้มไม้เลื้อยอลูมิเนียมสีเทา |
| ขนาด: | ซุ้มอลูมิเนียมขนาด 5x3 ม |
| สไตล์: | ซุ้มไม้เลื้อยบานเกล็ดแบบยืดหดได้แบบใช้มอเตอร์ |
พอร์โกลาอลูมิเนียมแบบมอเตอร์กันน้ํา กันลม ขนาดที่กําหนดเอง 3x3m 4x4m 3x4m 3x6m 5x3m สําหรับฉากกลางแจ้ง
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
|---|---|
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
การบูรณาการ Smart Home เครื่องยนต์อลูมิเนียม Pergola กันน้ํา กันลม และ ระบบควบคุมทางไกล
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
|---|---|
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
ขนาดที่กําหนดเอง แผงกลมอลูมิเนียมสําหรับโครงการก่อสร้างอัลลูมิเนียม
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
|---|---|
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
สีเทาอัลลูมิเนียมเพอร์โกลาแบบอลังการ กันน้ํา พื้นที่อยู่อาศัยกลางแจ้งโออาซิส ด้วยการควบคุมที่สมาร์ท
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
|---|---|
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
เปอร์โกลาอลูมิเนียมกันน้ําที่สามารถปรับแต่งได้ พร้อมรีโมทคอนโทรล
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
|---|---|
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |


