ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ 4x4 aluminium garden pergola ] การจับคู่ 95 สินค้า.
โปรแกรมสวนกันน้ํา พอร์โกลาอลูมิเนียม สําหรับพื้นที่ภายในและภายนอก
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
|---|---|
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
การออกแบบสวน กันน้ําและกันลม อลูมิเนียม Pergola
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
|---|---|
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
สมาธิ Pergola อัลลูมิเนียม กันน้ํา กันลม สามารถควบคุม
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
|---|---|
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
พอร์โกลาหลังคาแบบออกกําลังอัตโนมัติแบบทันสมัย พร้อมการทดสอบ ip67 และกรอบอลูมิเนียมที่กําหนดเอง
| รายการ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | white , black ; ขาวดำ ; gery ;brown ;customized gery; สีน้ำตาล; กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| สไตล์: | Pergola อะลูมิเนียมบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |
สมาธิรีโมทคอนโทรล อลูมิเนียมเปอร์โกลา พร้อมกันน้ํา กันลม
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
|---|---|
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
ศาลาอลูมิเนียมเครื่องยนต์ทันสมัย 10 "X 10" สำหรับลานสวนบนดาดฟ้า
| สิ่งของ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สีของผลิตภัณฑ์: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาด: | 10' × 10' ; 10' × 10' ; 10' × 13' ;Customized Szie 1 |
| สไตล์: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์สมัยใหม่ |
แผนผังอัลลูมิเนียมกระเจาะที่สมาร์ท / อัลลูมิเนียมที่สามารถถอดได้
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
|---|---|
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
Windproof Motorized Louvered Aluminium Pergola Outdoor Garden Roller Blinds
| สิ่งของ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาด: | 3X3m ;3x4m ; 3X3ม ;3x4ม ; 3x5m ;Customized Szie 3x5m ;ขนาดที่กำหนดเอง |
| สไตล์: | Pergola อะลูมิเนียมบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |
การบูรณาการ Smart Home อลูมิเนียม Pergola Round Rod สําหรับสระว่ายน้ําและสวนที่ควบคุมจากระยะไกล
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
|---|---|
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
สวนกลางแจ้งที่สามารถปรับแต่งได้ สีขาว อลูมิเนียม Pergolas การออกแบบสวน DIY
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
|---|---|
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |


