ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ 3x3m aluminum pergola ] การจับคู่ 180 สินค้า.
ศาลาอะลูมิเนียม อะลูมิเนียมทนทาน แผ่นเจาะรูสำหรับพื้นที่ใช้สอยกลางแจ้ง
| Applicable Scene: | Outdoor ;Garden Design |
|---|---|
| Control System: | Remote Control/ Smart Home Integration |
| Product Feature: | Waterproof Windproof Aluminium Pergola |
| Room Space: | Outdoor, Office, Swimming Pool;Garden |
| Pergola Color: | Grey, Black, White, Customized |
สมาธิ Pergola อัลลูมิเนียม กันน้ํา กันลม สามารถควบคุม
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
|---|---|
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
อลูมิเนียม เปอร์โกลาถอนได้ สินค้าเปลี่ยนเกม สําหรับการออกแบบสวน สินค้า อลูมิเนียม เปอร์โกลา
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
|---|---|
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
ศาลาแบบพับเก็บได้อะลูมิเนียมสีดำ เหมาะอย่างยิ่งสำหรับโอเอซิสกลางแจ้งของคุณ
| Pergola Color: | Grey, Black, White, Customized |
|---|---|
| Customized Size: | 3x3m ; 4x4m; 3x4m;3x6m;5x3m,customized |
| Applicable Scene: | Outdoor ;Garden Design |
| Product Feature: | Waterproof Windproof Aluminium Pergola |
| Product Item: | Aluminium Pergola |
พอร์โกลาอัลลูมิเนียมภายนอกที่ฉลาดที่มีการออกแบบกันลมกันน้ํา
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
|---|---|
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
เปอร์โกลาอัลลูมิเนียมไฟฟ้ากันน้ํา พร้อมรีโมทควบคุมสําหรับลานหลังนอก
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
|---|---|
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
ขนาดที่กําหนดเอง อลูมิเนียม เปอร์โกลาที่ลากออกสําหรับสวนและสระว่ายน้ํา
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
|---|---|
| รายการสินค้า: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
| ฉากที่เกี่ยวข้อง: | Pergola สำหรับสระว่ายน้ำกลางแจ้ง |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
เพอร์โกลาที่ลอกออกได้ด้วยสีอัลลูมิเนียมสําหรับการติดตั้งบนผนัง
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
|---|---|
| ฉากที่เกี่ยวข้อง: | Pergola สำหรับสระว่ายน้ำกลางแจ้ง |
| รายการสินค้า: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
พอร์โกลาอลูมิเนียมกันน้ํา กันลม สําหรับการติดตั้งบนผนัง พอร์โกลาอลูมิเนียมถอดได้
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
|---|---|
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
4x4m 4x3m 3x3m อลูมิเนียมติดผนังแบบแมนนวล Louvered Pergola Gery Outdoor Garden Building
| รายการปลูกไม้เลื้อย: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุ: | อะลูมิเนียม อะลูมิเนียม อะลูมิเนียม Pergola |
| สี: | Gery คู่มือ Louvered Pergola |
| คุณสมบัติ: | ปลูกไม้เลื้อยบานเกล็ดแบบแมนนวลติดผนัง |
| ขนาดสินค้า: | 4*4 M, 4*3 M ,3*3 M บานเกล็ดแบบใช้มือเดียว |


