ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ 3x3m aluminum pergola ] การจับคู่ 180 สินค้า.
5x3m อลูมิเนียม เปอร์โกลาถอนสําหรับสระว่ายน้ํากลางแจ้ง ในฉากที่ใช้
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
|---|---|
| รายการสินค้า: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| ฉากที่เกี่ยวข้อง: | Pergola สำหรับสระว่ายน้ำกลางแจ้ง |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
หลังคาอลูมิเนียมบานเกล็ดมอเตอร์ 3x4 เมตรไฟ led สระว่ายน้ำกันหนู
| สิ่งของ: | อลูมิเนียม Pergola กลางแจ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะผสมอลูมิเนียมปลูกไม้เลื้อย |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง Motorized Aluminium Pergola |
| การทำงาน: | กันน้ำ ม่านบังแดด ผลิตฝน อะลูมิเนียม pergola |
| ลักษณะเฉพาะ: | กันสัตว์ฟันแทะ กันโคลง เครื่องยนต์อะลูมิเนียม Pergola |
9x9 9x12 Garden Aluminium Motorized Pergola ไฟ LED กลางแจ้ง Rodent Proof
| สิ่งของ: | ซุ้มปลูกไม้เลื้อย |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะผสมอลูมิเนียมปลูกไม้เลื้อย |
| สีสินค้า: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง Motorized Aluminium Pergola |
| การทำงาน: | กันน้ำ กันแดด กันฝน |
| ลักษณะเฉพาะ: | กันสัตว์ฟันแทะ กันโคลง เครื่องยนต์อะลูมิเนียม Pergola |
มอเตอร์อลูมิเนียมกลางแจ้ง Pergola Bioclimatica Shade การออกแบบบ้านกันน้ำ
| รายการสินค้า: | ซุ้มปลูกไม้เลื้อย อาคารสวน |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะผสมอลูมิเนียมปลูกไม้เลื้อย |
| สี: | สีขาว,สีดำgery,กำหนดเอง |
| การทำงาน: | กันน้ำ, ม่านบังแดด, ผลิตฝน, ออกแบบสวน |
| ลักษณะเฉพาะ: | กันสัตว์ฟันแทะ กันโคลง เครื่องยนต์อะลูมิเนียม Pergola |
คู่มือกันน้ำ Louvered Pergola Outdoor Aluminium Garden Gazebo 4x4m
| รายการปลูกไม้เลื้อย: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุปลูกไม้เลื้อย: | อะลูมิเนียม อะลูมิเนียม อะลูมิเนียม Pergola |
| สีสินค้า: | ขาว,ดำ,เจอรี่ บานเกล็ดไม้ Pergola |
| คุณสมบัติ: | ม่านบังแดด บานเกล็ด บานเกล็ดด้วยมือ ติดผนัง |
| ขนาดสินค้า: | 4*4 M, 4*3 M ,3*3 M, ขนาดที่กำหนดเอง |
Bioclimatic Outdoor Motorized Louvered Pergola อลูมิเนียมกันสาดกันน้ำ 4 X 4m
| สิ่งของ: | อาคารสวนปลูกไม้เลื้อย |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, ร้านปลูกไม้เลื้อยที่กำหนดเอง |
| แบบหลังคา: | ฮาร์ดท็อป |
| รายละเอียดวัสดุมุงหลังคา: | เรือนปลูกไม้เลื้อยอลูมิเนียมแบบใช้มอเตอร์ |
กันสาดกันน้ำอลูมิเนียมบานเกล็ด Pergola 4 X 6mm
| สิ่งของ: | สวนปลูกไม้เลื้อย |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, ร้านปลูกไม้เลื้อยที่กำหนดเอง |
| รายละเอียดวัสดุมุงหลังคา: | เรือนปลูกไม้เลื้อยอลูมิเนียมแบบใช้มอเตอร์ |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | กันสัตว์ฟันแทะ กันเน่า Pergola |
10 X 13 Ft อลูมิเนียมกันน้ำ Louvered Pergola Outdoor
| สิ่งของ: | เรือนปลูกไม้เลื้อยอลูมิเนียมแบบใช้มอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| รายละเอียดวัสดุมุงหลังคา: | เรือนปลูกไม้เลื้อยอลูมิเนียมแบบใช้มอเตอร์ |
| ลักษณะเฉพาะ: | กันสัตว์ฟันแทะ กันเน่า Pergola |
3X4 Garden Aluminium Pergola ใบบานเกล็ดมอเตอร์กลางแจ้งพร้อมซิปสกรีน
| สิ่งของ: | อลูมิเนียม Pergola |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาด: | 3X4m ;ขนาดที่กำหนดเอง |
| สไตล์: | Pergola อะลูมิเนียมบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |
อลูมิเนียมอัลลอยด์ขนาด 3x6 ม. บานเกล็ด Pergola Outdoor Waterproof Garden Building Gazebo
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola |
| สีที่กำหนดเอง: | ปลูกไม้เลื้อยบานเกล็ดแบบแมนนวล สีดำ,ขาว |
| ลักษณะเฉพาะ: | อลูมิเนียมบานเกล็ด Pergola |
| ขนาดสินค้า: | 4*4 M, 4*3 M, 3x3m, 3x6m ขนาดที่กำหนดเอง |


