ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ 3x3m aluminum pergola ] การจับคู่ 180 สินค้า.
Pergola อัลลูมิเนียมที่ขับเคลื่อนได้อิสระสําหรับสระว่ายน้ําในแบบติดผนัง
| ฉากที่เกี่ยวข้อง: | Pergola สำหรับสระว่ายน้ำกลางแจ้ง |
|---|---|
| รายการสินค้า: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
Pergola อัลลูมิเนียมที่ใช้เครื่องยนต์สําหรับพื้นที่สระว่ายน้ํากลางแจ้ง
| รายการสินค้า: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| ฉากที่เกี่ยวข้อง: | Pergola สำหรับสระว่ายน้ำกลางแจ้ง |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
ขนาดที่กําหนดเอง Pergola อลูมิเนียมแบบมอเตอร์สําหรับสระว่ายน้ํากลางแจ้ง
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
|---|---|
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
ไฟ LED อลูมิเนียม Pergola Rodent Proof สำหรับอาคารสวน
| สิ่งของ: | มอเตอร์อลูมิเนียม Pergola |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะผสมอลูมิเนียมปลูกไม้เลื้อย |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง Motorized Aluminium Pergola |
| การทำงาน: | กันน้ำ ม่านบังแดด ผลิตฝน อะลูมิเนียม pergola |
| ลักษณะเฉพาะ: | กันสัตว์ฟันแทะ กันโคลง เครื่องยนต์อะลูมิเนียม Pergola |
อาคารสวนอลูมิเนียม Pergola แบบใช้มอเตอร์พร้อมบานเกล็ด Ziptrack
| สิ่งของ: | มอเตอร์อลูมิเนียม Pergola |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะผสมอลูมิเนียมปลูกไม้เลื้อย |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง Motorized Aluminium Pergola |
| การทำงาน: | กันน้ำ ม่านบังแดด ผลิตฝน อะลูมิเนียม pergola |
| ผู้ซื้อเชิงพาณิชย์: | ร้านอาหาร โรงแรม ร้านสะดวกซื้อ และโรงงาน |
3x3m Outdoor Aluminium Pergola Garden Building บานเกล็ดมอเตอร์ Pergola Gazebo
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | อาคารสวนอลูมิเนียม Pergola |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม Pergola |
| สี Pergola: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| แบบหลังคา: | ฮาร์ดท็อป |
| การทำงาน: | กันน้ำ กันแดด กันไฟ และกันสนิม |
3x6m Louver Outdoor Aluminium Pergola Waterproof สวน อาคาร
| รายการ: | อลูมิเนียม Pergola แบบแมนนวล |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| แบบหลังคา: | ฮาร์ดท็อป |
| รายละเอียดวัสดุมุงหลังคา: | อลูมิเนียม Pergola |
Windproof Motorized Louvered Aluminium Pergola Outdoor Garden Roller Blinds
| สิ่งของ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาด: | 3X3m ;3x4m ; 3X3ม ;3x4ม ; 3x5m ;Customized Szie 3x5m ;ขนาดที่กำหนดเอง |
| สไตล์: | Pergola อะลูมิเนียมบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |
กันน้ํา กันลม อลูมิเนียม พีอร์กอลลา
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
|---|---|
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
บ้านสมาร์ท รองรับเครื่องยนต์ Pergola กันสภาพอากาศ อลูมิเนียม Pergola With Wall Mount การติดตั้ง
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
|---|---|
| สถานที่ใช้: | Pergola สำหรับกลางแจ้ง |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมปลูกไม้เลื้อย |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |


