ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Pergola อัลลูมิเนียมที่ใช้เครื่องยนต์เป็นอิสระ
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
|---|---|
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
ขยาย พื้นที่ ที่ อยู่ ใน พื้นที่ ภายนอก ด้วย พอร์โกลา อลูมิเนียม
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
|---|---|
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
การออกแบบสวน อัลลูมิเนียมพอร์โกลาแบบมอเตอร์ ติดผนัง / ตกเป็นอิสระ
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
|---|---|
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
DIY หรือการติดตั้งมืออาชีพ Zip Track Blinds ที่สมบูรณ์แบบสําหรับอาศัยภายนอกหรือพาณิชย์ในสีเทาเข้ม / ขาว
| Product Type: | Window Covering |
|---|---|
| Installation: | DIY Or Professional |
| Function: | Rainproof,waterproof Zip Track Blinds |
| Openness Factor: | 5% 10% 30% 100% Optional |
| Material: | Fabric |
โครงการและสไตล์ Zip Track Blinds ในสีเทาเข้ม ขาวหรือสีที่กําหนดเอง
| Installation: | DIY Or Professional |
|---|---|
| Function: | Rainproof,waterproof Zip Track Blinds |
| Side Track: | Aluminium Alloy |
| Product Type: | Window Covering |
| Material: | Fabric |
โฟกเตอร์เปิด 100% ผ้าม่าน Zip Track ภายนอก เหมาะสําหรับพื้นที่อาศัยภายนอกหรือพื้นที่พาณิชย์
| Colour: | Dark Grey /White/Custom Made Colour |
|---|---|
| Suitable For: | Outdoor Residential Or Commercial Use |
| Size: | Customizable |
| Max Size: | 6 M Width, 6 M Height |
| Product Type: | Window Covering |
Zip Track Blinds DIY หรือการติดตั้งมืออาชีพ การปิดไฟฟ้า การรักษาหน้าต่างที่ถอดได้สําหรับสภาพแวดล้อมทางการค้าและธุรกิจ
| Function: | Rainproof,waterproof Zip Track Blinds |
|---|---|
| Openness Factor: | 5% 10% 30% 100% Optional |
| Installation: | DIY Or Professional |
| Product Type: | Window Covering |
| Max Size: | 6 M Width, 6 M Height |
ภายในบ้านหรือพาณิชย์ ปิดหน้าต่าง Pelmets DIY หรือการติดตั้งมืออาชีพ
| Product Type: | Window Covering |
|---|---|
| Size: | Customizable |
| Material: | Fabric |
| Max Size: | 6 M Width, 6 M Height |
| Suitable For: | Outdoor Residential Or Commercial Use |
กันน้ํา กันลม ปรับปรุงอัลลูมิเนียม Pergola Prototype Machining สําหรับพื้นที่ห้องทํางาน
| Pergola Color: | Grey, Black, White, Customized |
|---|---|
| Customized Size: | 3x3m ; 4x4m; 3x4m;3x6m;5x3m,customized |
| Product Feature: | Waterproof Windproof Aluminium Pergola |
| Applicable Scene: | Outdoor ;Garden Design |
| Control System: | Remote Control/ Smart Home Integration |
สีที่กําหนดเอง Outdoor Electric Awning With Modern Technological Louvers And Waterproof Aluminum Pergola สีที่กําหนดเอง
| Control System: | Remote Control/ Smart Home Integration |
|---|---|
| Room Space: | Outdoor, Office, Swimming Pool;Garden |
| Product Item: | Aluminium Pergola |
| Product Feature: | Waterproof Windproof Aluminium Pergola |
| Installation: | Wall-mounted/ Freestanding |
ปัจจัยเปิด 30% ผ้า Outdoor Zip Track Blinds สําหรับพื้นที่กลางแจ้งที่ทันสมัย
| การติดตั้ง: | DIY หรือมืออาชีพ |
|---|---|
| เหมาะสําหรับ: | การใช้งานกลางแจ้งที่อยู่อาศัยหรือเชิงพาณิชย์ |
| ขนาดสูงสุด: | กว้าง6ม.สูง6ม |
| ขนาด: | ปรับแต่งได้ |
| ประเภทสินค้า: | ครอบคลุมหน้าต่าง |
Zip Track Blinds Max Size 6 M Width Rainproof Function Blackout การรักษาหน้าต่างที่ถอดได้ พร้อมส่ง
| การติดตั้ง: | DIY หรือมืออาชีพ |
|---|---|
| ติดตามด้านข้าง: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| วัสดุ: | ผ้า |
| เหมาะสําหรับ: | การใช้งานกลางแจ้งที่อยู่อาศัยหรือเชิงพาณิชย์ |
| สี: | สีเทาเข้ม / ขาว / สีสั่งทำพิเศษ |


