ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ waterproof outdoor aluminium pergola ] การจับคู่ 410 สินค้า.
โมเดิร์น Outdoor Motorized อลูมิเนียมสกัด 6063 ทั้งหมดสแตนเลส สวน Pergola
| รายการ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | white , black ; ขาวดำ ; gery ;brown ;customized gery; สีน้ำตาล; กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| สไตล์: | Pergola อะลูมิเนียมบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |
Arbours Arches Garden Bioclimatic Aluminium Pergola Waterproof
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| การตกแต่งกรอบ: | เคลือบผง |
ศาลาอลูมิเนียมเครื่องยนต์ทันสมัย 10 "X 10" สำหรับลานสวนบนดาดฟ้า
| สิ่งของ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สีของผลิตภัณฑ์: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาด: | 10' × 10' ; 10' × 10' ; 10' × 13' ;Customized Szie 1 |
| สไตล์: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์สมัยใหม่ |
หลังคาอลูมิเนียม Pergola Louvred แบบกำหนดเองกลางแจ้งพร้อมไฟ RGB
| รายการ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
| สี: | สีเทา ; สีขาว ; สีดำ ; สีที่กำหนดเอง |
| ขนาด: | 10' × 10' ; 10' × 10' ; 10' × 13' ;12' × 20' ;10 |
| สไตล์: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์สมัยใหม่ |
Windproof Retractable Louver Aluminium Pergola Outdoor คู่มือ Patio Pergola
| รายการ: | อลูมิเนียม Pergola แบบแมนนวล |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ปลูกไม้เลื้อยด้วยตนเอง |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| แบบหลังคา: | ฮาร์ดท็อป |
| รายละเอียดวัสดุมุงหลังคา: | บานเกล็ดเหล็ก |
อลูมิเนียมอัลลอย 6063 พอร์โกล่าที่มีเครื่องยนต์
| รายการ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | white , black ; ขาวดำ ; gery ;brown ;customized gery; สีน้ำตาล; กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| สไตล์: | Pergola อะลูมิเนียมบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |
ไม้เลื้อยอลูมิเนียมใช้มอเตอร์กลางแจ้ง 12 "X 20" พร้อมหลังคาปรับได้และมู่ลี่ Zipscreen
| สิ่งของ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาดสินค้า: | 10' × 10' ; 10' × 13' ; 10' × 20' ; 12' × 20' ;ขนาดที่กำหนดเอง |
| สไตล์: | Pergola อะลูมิเนียมบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |
พอร์โกลาอลูมิเนียมแบบมอเตอร์กันน้ํา กันลม ขนาดที่กําหนดเอง 3x3m 4x4m 3x4m 3x6m 5x3m สําหรับฉากกลางแจ้ง
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
|---|---|
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
ควบคุมพื้นที่กลางแจ้งของคุณได้อย่างง่ายดายด้วยโซลูชันกันน้ำและกันลมสำหรับระเบียงอะลูมิเนียมแบบมีมอเตอร์
| Control System: | Remote Control/ Smart Home Integration |
|---|---|
| Product Feature: | Waterproof Windproof Aluminium Pergola |
| Room Space: | Outdoor, Office, Swimming Pool;Garden |
| Customized Size: | 3x3m ; 4x4m; 3x4m;3x6m;5x3m,customized |
| Applicable Scene: | Outdoor ;Garden Design |
อัลลูมิเนียมภายนอก Pergola กันน้ํา กันลม ระบบควบคุมทางไกลติดผนังหรือยืนอิสระ
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมปลูกไม้เลื้อย |
|---|---|
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |


