ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ waterproof motorized outdoor blinds ] การจับคู่ 339 สินค้า.
กันสาด Bioclimatica Motorized Aluminium Pergola Waterproof Outdoor Garden
| สิ่งของ: | ซุ้มสวนปลูกไม้เลื้อย |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะผสมอลูมิเนียมปลูกไม้เลื้อย |
| สีสินค้า: | อลูมิเนียม Pergola ติดมอเตอร์สีขาวดำ |
| การทำงาน: | กันน้ำ, ม่านบังแดด, ผลิตฝน, ออกแบบสวน |
| ลักษณะเฉพาะ: | กันสัตว์ฟันแทะ กันโคลง เครื่องยนต์อะลูมิเนียม Pergola |
10 "X 12" DIY หลังคาบานเกล็ดกลางแจ้ง Pergola อลูมิเนียมกันน้ำลานสวน
| รายการ: | ปลูกไม้เลื้อยกลางแจ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063 T5 |
| สี: | white , black ; ขาวดำ ; gery ;brown ;customized gery; สีน้ำตาล; กำหนดเอง |
| ขนาด: | 10" X 12" ; 10" X 12" ; Customized Szie Szie ที่กำหนดเอง |
| สไตล์: | หลังคาไม้เลื้อยบานเกล็ดติดมอเตอร์ |
กันน้ำกลางแจ้งอลูมิเนียม Pergola Garden Gazebo Patio Roof Cover
| รายการสินค้า: | ปลูกไม้เลื้อยกลางแจ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063 T5 |
| สี: | สีเทาเข้มพร้อมสีขาวจราจรสีเงินเงา และสีที่กำหนดเองตามหมายเลขสี RAL |
| ขนาด: | 10" X 12" ;12" X 12" ; 10 "X 10"; ขนาดที่กำหนดเอง |
| สไตล์: | ไม้เลื้อยบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |
10 "X 10" กลางแจ้งอลูมิเนียม Pergola ลานกันน้ำสวนตกแต่ง Pergola
| รายการ: | ลานปลูกไม้เลื้อย |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063 T5 |
| สี: | white , black ; ขาวดำ ; gery ;brown ;customized gery; สีน้ำตาล; กำหนดเอง |
| ขนาด: | 10" X 12" ; 10" X 12" ; 10" X 10" ; 10" X |
| สไตล์: | หลังคาไม้เลื้อยบานเกล็ดติดมอเตอร์ |
พอร์โกล่าสวนหลังคาอัลลูมิเนียมแบบโมเตอร์แบบกลางแจ้งที่กําหนดเอง
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
|---|---|
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| สถานที่ใช้: | Pergola สำหรับกลางแจ้ง |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
4x4 Motorized Aluminium Pergola Outdoor with Sides Patio Louvers Garden Pergola
| รายการ: | ปลูกไม้เลื้อยมีหลังคาบานเกล็ด |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063 T5 |
| สี: | สีเทาเข้มพร้อมสีขาวจราจรสีเงินเงา และสีที่กำหนดเองตามหมายเลขสี RAL |
| ขนาด: | ซุ้มอลูมิเนียมขนาด 5x3 ม |
| สไตล์: | ปลูกไม้เลื้อยกับด้านข้าง |
4 x 4m Manual Louvered Pergola Aluminium Waterproof สำหรับอาคารสวนกลางแจ้ง
| Pergola ชื่อ: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมบานเกล็ด Pergola บานเกล็ด |
| สี: | ขาว,ดำ,เจอรี่ บานเกล็ดไม้ Pergola |
| ลักษณะเฉพาะ: | ง่ายต่อการประกอบและติดตั้ง |
| ขนาดสินค้า: | 4*4 M, 4*3 M ,3*3 M,6*3M อลูมิเนียมปลูกไม้เลื้อย |
มู่ลี่ Zip Track แบบใช้ไฟฟ้า Windproof เคลือบ UV โพลีเอสเตอร์
| ชื่อ: | ม่านไฟฟ้าอัจฉริยะ, มู่ลี่ปรับแสงกลางแจ้งแบบใช้มอเตอร์ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ร้านอาหาร Pergola Canopy ระเบียง Windproof Side Screen |
| สี: | หลากหลาย |
| ขนาด: | กำหนดเอง |
| ผ้า: | เคลือบโพลีเอสเตอร์+ยูวี |
SUNC มู่ลี่ปรับแสงกลางแจ้งแบบมีมอเตอร์กันน้ำ Windproof Electric Ziptrack ผ้าม่านหน้าจอ
| ชื่อ: | SUNC มู่ลี่ปรับแสงกลางแจ้งแบบมีมอเตอร์กันน้ำ Windproof Electric Ziptrack ผ้าม่านหน้าจอ |
|---|---|
| ขนาด: | ม่านม้วนกลางแจ้งขนาดที่กำหนดเอง |
| สีสินค้า: | ม่านม้วนกลางแจ้งต่างๆ |
| เครื่องยนต์: | มอเตอร์ไฟฟ้ากระแสสลับ, มอเตอร์แบตเตอรี่, มอเตอร์กระแสตรง |
| ผ้า: | เคลือบโพลีเอสเตอร์+ยูวี |
ขายส่งม่านม้วนกลางแจ้งแบบมีมอเตอร์กันน้ำ Zipscreen Zip Track Blinds
| ชื่อ: | ม่านไฟฟ้าอัจฉริยะ, มู่ลี่ปรับแสงกลางแจ้งแบบใช้มอเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | ขนาดที่กำหนดเอง |
| สีสินค้า: | สีดำ,สีเทา,สีที่กำหนดเอง |
| แอปพลิเคชัน: | ห้องนั่งเล่น ห้องประชุม เชิงพาณิชย์ เวที ฯลฯ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องหรือกรณีไม้ |


