ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ waterproof automatic louvered pergola ] การจับคู่ 214 สินค้า.
180km/H กันสาดกันลม Louvre หลังคาพับ Gazebo
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| การตกแต่งกรอบ: | เคลือบผง |
PVDF เคลือบระบบหลังคา Louvre ปรับภายนอก Facade ควบคุมด้วยตนเอง
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 |
|---|---|
| ติดตั้ง: | แนวตั้ง / แนวนอน |
| ความกว้างของใบมีด: | 100/150/200/250/300/350/400/450/500/600mm |
| การทำงาน: | การควบคุมแสงแดด, การระบายอากาศ, กันน้ำ, การตกแต่ง, การอนุรักษ์พลังงาน, การพิสูจน์สภาพแวดล้อมที่สดใสภ |
| ความหนา: | 1.0 ~ 3.0mm |
ระบบกันฝน PVC แบบพับเก็บได้ Bioclimatic Aluminium
| ชื่อ: | พีวีซีกันน้ำหด Pergola |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| วัสดุใบเรือ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
PVC ที่อยู่อาศัย Bioclimatic หลังคากลางแจ้งพับเก็บได้
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |


