ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ waterproof aluminum pergola ] การจับคู่ 457 สินค้า.
โรงแรม / ร้านอาหาร Retractable Roof Pergola High Tension PVC Fabric Weather Protection
| พิมพ์: | กันสาด |
|---|---|
| จบการเดินเรือ: | เคลือบพีวีซี |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเองสำหรับ Pergola หลังคาพับเก็บได้ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm หลังคาหดได้ Pergola |
หลังคากันฝน Pvc Pergola ที่ปรับแต่งได้สำหรับที่พักอาศัยส่วนตัว
| พิมพ์: | กันสาด |
|---|---|
| จบการเดินเรือ: | เคลือบพีวีซี |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเองสำหรับ Pergola หลังคาพับเก็บได้ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm หลังคาหดได้ Pergola |
หลังคากลางแจ้งแบบพับเก็บได้เองอัตโนมัติหลังคาปลูกไม้เลื้อยสำหรับสระว่ายน้ำ
| พิมพ์: | กันสาด |
|---|---|
| จบการเดินเรือ: | เคลือบพีวีซี |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเองสำหรับ Pergola หลังคาพับเก็บได้ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm หลังคาหดได้ Pergola |
กันสาด PVC หลังคาหดได้ Pergola พร้อมหลังคาบานเลื่อน
| พิมพ์: | กันสาด |
|---|---|
| จบการเดินเรือ: | เคลือบพีวีซี |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเองสำหรับ Pergola หลังคาพับเก็บได้ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm หลังคาหดได้ Pergola |
กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
เปอร์โกล่าที่สามารถถอนตัวได้ตามความต้องการ สร้างพื้นที่กลางแจ้งที่สมบูรณ์แบบของคุณ
| การติดตั้ง: | เครื่องยนต์ยนต์ |
|---|---|
| การบํารุงผิว: | เคลือบผง, ออกซิเดชันขั้วบวก |
| การออกแบบ: | ติดผนังหรือตั้งอิสระ |
| การปฏิบัติงาน: | เครื่องยนต์ |
| สี: | ปรับแต่ง |
บานเกล็ดม่านปรับแสง Aeroscreen ระบบควบคุมแสงแดดสถาปัตยกรรมอลูมิเนียม
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 |
|---|---|
| ความกว้างของใบมีด: | 100/150/200/250/300/350/400/450/500/600mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บานเกล็ดผนังม่านปรับแสง Aeroscreen ระบบควบคุมแสงแดดสถาปัตยกรรม |
| เคลือบ: | การเคลือบผง, การเคลือบ PVDF, การเคลือบโพลีเอสเตอร์, อโนไดซ์, การชุบ, การพิมพ์การถ่ายเทความร้อน, การเ |
| ความหนา: | 1.0 ~ 3.0mm |
Outdoor Motorized Roller Blinds ม่านบังแดดไฟฟ้ากันน้ำ Smart Window
| ชื่อ: | ม่านม้วนกลางแจ้ง |
|---|---|
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเอง |
| สี: | เทาเข้ม ขาว ดำ กำหนดเอง |
| แอปพลิเคชัน: | ห้องนั่งเล่น ห้องประชุม เชิงพาณิชย์ เวที ฯลฯ |
| รูปแบบ: | ม่านม้วนไฟฟ้ากลางแจ้งอัจฉริยะ |
ผ้าม่านลวดลอยกลางแจ้งกันน้ํา Zip Track Blinds Patio Roll Up Shade Window
| ชื่อสินค้า: | ม่านบังแดดระเบียงพร้อมรางซิปแบบใช้มอเตอร์สำหรับกลางแจ้ง |
|---|---|
| การใช้งาน: | Pergola Canopy ร้านอาหาร ระเบียง มุ้งกันลมด้านข้าง |
| เลือกสี: | สีที่กําหนดเอง |
| ขนาด: | ขนาดตามต้องการ |
| วัสดุ: | โพลีเอสเตอร์ + เคลือบยูวี |
ผ้าม่านลวดลอยกลางแจ้ง กันน้ํา Zip Track ผ้าม่าน Patio Roll Up Shade Window
| ชื่อ: | ม่านบังแดดระเบียงพร้อมรางซิปแบบใช้มอเตอร์สำหรับกลางแจ้ง |
|---|---|
| การใช้งาน: | Pergola Canopy ร้านอาหาร ระเบียง มุ้งกันลมด้านข้าง |
| สี: | สีที่กําหนดเอง |
| ขนาด: | ขนาดตามต้องการ |
| วัสดุสินค้า: | โพลีเอสเตอร์ + เคลือบยูวี |


