ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ motorized louvered pergola ] การจับคู่ 292 สินค้า.
RGB Light Motorized Aluminium Pergola Gazebo พร้อมม่านม้วน Zipscreen กลางแจ้ง
| สิ่งของ: | หลังคาปลูกไม้เลื้อย |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | black ; สีดำ ; white ; สีขาว ; gery ;customized color gery ;สี |
| ขนาด: | 10' × 12' ; 10' × 10' ;10' × 13' ;ขนาดที่กำหนดเอง |
| สไตล์โมเดิร์น: | การออกแบบไฟ RGB |
Windproof Motorized Louvered Aluminium Pergola Outdoor Garden Roller Blinds
| สิ่งของ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาด: | 3X3m ;3x4m ; 3X3ม ;3x4ม ; 3x5m ;Customized Szie 3x5m ;ขนาดที่กำหนดเอง |
| สไตล์: | Pergola อะลูมิเนียมบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |
3X3 3x4 3x5 Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์กลางแจ้งพร้อมม่านม้วนสีเทา
| สิ่งของ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ; Customized Szie Sz |
| สไตล์: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
พอร์โกล่าอัลลูมิเนียมแบบออกแบบด้วยเครื่องยนต์ พร้อมกรอบที่กําหนดเอง และสแตนเลอร์ 304 อัลลูมิเนียมกลม
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
|---|---|
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| สถานที่ใช้: | Pergola สำหรับกลางแจ้ง |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
ขนาดและกรอบของท่อล่างที่กําหนดเองที่ทันสมัยด้วย SS Garde 304 อลูมิเนียมพอร์โกล่า
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
|---|---|
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| สถานที่ใช้: | Pergola สำหรับกลางแจ้ง |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
10 X 12 Ft อลูมิเนียมแบบพับเก็บได้ Pergola Outdoor Bioclimatic Louvered Pergola
| รายการสินค้า: | เรือนปลูกไม้เลื้อยอลูมิเนียมแบบใช้มอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุผลิตภัณฑ์: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| สีสินค้า: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| รายละเอียดวัสดุมุงหลังคา: | บานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ป้องกันแสงแดด ฝน และลม |
ชุดหลังคาไม้เลื้อยอลูมิเนียมมอเตอร์กลางแจ้งกันน้ำบานเกล็ด
| รายการ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | white , black ; ขาวดำ ; gery ;brown ;customized gery; สีน้ำตาล; กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| สไตล์: | Pergola อะลูมิเนียมบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |
อัลลูมิเนียมสกัดลอก ภายนอกไฟฟ้า Pergola ลูเวอร์
| รายการ: | Pergola บานเกล็ดไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมสลัด |
| สี: | white , black ; ขาวดำ ; gery ;brown ;customized gery; สีน้ำตาล; กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| สไตล์: | Pergola หลังคาบานเกล็ดไฟฟ้า |
อัลลูมิเนียมสกัดเหล็ก มอเตอร์ถอดถอดถอดถอดที่เปิดและปิด
| รายการ: | ซุ้มไม้เลื้อยอลูมิเนียมกลางแจ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมสลัด |
| สี: | white , black ; ขาวดำ ; gery ;brown ;customized gery; สีน้ำตาล; กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| สไตล์: | ซุ้มไม้เลื้อยบานเกล็ดแบบยืดหดได้แบบใช้มอเตอร์ |
Louvered Motorized Aluminium Pergola Bioclimatic Outdoor 10 X 12 Ft
| สิ่งของ: | เรือนปลูกไม้เลื้อยอลูมิเนียมแบบใช้มอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุผลิตภัณฑ์: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| รายละเอียดวัสดุมุงหลังคา: | เรือนปลูกไม้เลื้อยอลูมิเนียมแบบใช้มอเตอร์ |
| ลักษณะเฉพาะ: | ป้องกันแสงแดด ฝน และลม |


