ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ motorized aluminum retractable pergola ] การจับคู่ 304 สินค้า.
10 X 13 Ft อลูมิเนียมกันน้ำ Louvered Pergola Outdoor
| สิ่งของ: | เรือนปลูกไม้เลื้อยอลูมิเนียมแบบใช้มอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| รายละเอียดวัสดุมุงหลังคา: | เรือนปลูกไม้เลื้อยอลูมิเนียมแบบใช้มอเตอร์ |
| ลักษณะเฉพาะ: | กันสัตว์ฟันแทะ กันเน่า Pergola |
Gazebo Motorized Aluminium Pergola 10 "X 13" สำหรับลานสวนดาดฟ้ากลางแจ้ง
| สิ่งของ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาด: | 10' × 10' ; 10' × 10' ; 10' × 13' ; 10' × 13' |
| สไตล์: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์สมัยใหม่ |
หลังคาลานกลางแจ้งขนาด 10 "X 10" Pergola อลูมิเนียมที่ใช้เครื่องยนต์พร้อมมู่ลี่ซิป
| รายการ: | อลูมิเนียมปลูกไม้เลื้อย |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
| สี: | สีเทา ; สีขาว ; สีดำ ; สีที่กำหนดเอง |
| ขนาด: | ซุ้มอลูมิเนียมขนาด 10' × 10' |
| สไตล์: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์สมัยใหม่ |
กันน้ำบานเกล็ดหลังคามอเตอร์อลูมิเนียมปลูกไม้เลื้อยผงเคลือบ
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| กรอบตกแต่ง: | เคลือบผง |
Garden Arches Motorized Aluminium Pergola หนูหลักฐานสำหรับลาน
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| กรอบตกแต่ง: | เคลือบผง |
สถาปัตยกรรมอลูมิเนียม Pergola Motorized Modern Patio Pergola
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| การตกแต่งกรอบ: | เคลือบผง |
4X6m 3x5m Motorized Pergola Waterproof For Garden Building Outdoor
| สิ่งของ: | อลูมิเนียม Pergola กลางแจ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4x4m ; 4x4m ; 4x3m ;4x6m ;3x3m ; 4x3ม ;4x6ม ;3x3ม ; 3x5m ; 3x5 |
| สไตล์: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ที่ทันสมัย |
3X3 3x4 3x5 Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์กลางแจ้งพร้อมม่านม้วนสีเทา
| สิ่งของ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ; Customized Szie Sz |
| สไตล์: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
สวนอาคารไม้เลื้อยอลูมิเนียมใช้เครื่องยนต์กลางแจ้งสีขาว DIY 3x3 3x4
| สิ่งของ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาดปลูกไม้เลื้อย: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ; Customized Szie Sz |
| สไตล์: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์สมัยใหม่ |
ไม้เลื้อยอลูมิเนียมบานเกล็ดแบบกันลมพร้อมหลังคาปรับได้ 10 "X 13"
| รายการสินค้า: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| สไตล์: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์สมัยใหม่ |


