ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ garden aluminium louvered pergola ] การจับคู่ 238 สินค้า.
SUNC 3x3m อลูมิเนียมติดผนังแบบแมนนวล Louvered Pergola Outdoor Windproof Sun Protection
| รายการสินค้า: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุผลิตภัณฑ์: | Pergolas อลูมิเนียมติดผนัง |
| สี: | ปลูกไม้เลื้อยบานเกล็ดด้วยตนเองสีขาว |
| คุณสมบัติ: | Pergolas อลูมิเนียมติดผนัง |
| พื้นที่ห้อง: | อาคารสวนกลางแจ้ง |
ม่านบังแดดกลางแจ้งอลูมิเนียม Pergola พร้อมไฟ LED
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| การตกแต่งกรอบ: | เคลือบผง |
SUNC 4x4m อลูมิเนียมติดผนังแบบแมนนวล Louvered Pergola Outdoor Gaeden Building Waterproof
| รายการสินค้า: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola |
| สีสินค้า: | ดำ เทา ขาว |
| คุณสมบัติ: | อลูมิเนียมติดผนัง บานเกล็ด Pergola |
| ขนาด: | 4*4 M Manual Louvered Pergola |
SUNC 3x3m อลูมิเนียมติดผนังสีขาวแบบแมนนวล Louvered Pergola Outdoor Windproof Waterproof
| สิ่งของ: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุผลิตภัณฑ์: | อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola |
| สี: | ดำ เทา ขาว |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | อลูมิเนียมติดผนัง บานเกล็ด Pergola |
| ขนาด: | 3 * 3M ขนาดที่กำหนดเอง |
SUNC 6x3m Manual Louvered Pergola Outdoor อลูมิเนียม Gazebo Windproof Sun Protection
| สิ่งของ: | อลูมิเนียม Pergola |
|---|---|
| วัสดุผลิตภัณฑ์: | อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola |
| สี: | สีดำ |
| คุณสมบัติ: | คู่มือกันน้ำ Winproof Louvered Pergola |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | แรเงา |
260 มม. เคลือบผงกันฝน Louvered Aluminium Pergola
| สี: | เทา ขาว กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ชื่อ: | บานเกล็ดปรับอลูมิเนียมระบบปลูกไม้เลื้อยระบบฟรีออกแบบโครงสร้างที่เหมาะสม |
| ขนาด: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบผง, ออกซิเดชันขั้วบวก |
บานเกล็ด Anodic Oxidation 260mm Blade Aluminium Pergola
| สี: | เทา ขาว กำหนดเอง |
|---|---|
| ชื่อ: | อลูมิเนียมปรับบานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยระบบออกแบบอิสระยืนฟรี |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบผง, ออกซิเดชันขั้วบวก |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ขนาด: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
ภายนอก Facade Cover ปรับ Louvered Aluminium Pergola
| สี: | เทา ขาว กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ขนาด: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบผง, ออกซิเดชันขั้วบวก |
| ใบมีด: | 260mm |
รีโมทคอนโทรล LED 10x12 Waterproof Motorized Pergola Aluminium Roof
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| กรอบตกแต่ง: | เคลือบผง |
3x6m Motorized Aluminium Pergola Gazebo หลังคาบานเกล็ดมอเตอร์กลางแจ้ง
| สิ่งของ: | อลูมิเนียม Pergola กลางแจ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | ศาลาไม้ปลูกไม้เลื้อยอลูมิเนียม |
| สีสินค้า: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| แบบหลังคา: | ปลูกไม้เลื้อยอลูมิเนียมฮาร์ดท็อป |
| การทำงาน: | กันน้ำ ม่านบังแดด ผลิตฝน อะลูมิเนียม pergola |


