ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ function aluminum pergola ] การจับคู่ 342 สินค้า.
SUNC 4x4m อลูมิเนียมติดผนังแบบแมนนวล Louvered Pergola Outdoor Gaeden Building Waterproof
| รายการสินค้า: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola |
| สีสินค้า: | ดำ เทา ขาว |
| คุณสมบัติ: | อลูมิเนียมติดผนัง บานเกล็ด Pergola |
| ขนาด: | 4*4 M Manual Louvered Pergola |
SUNC 3x3m อลูมิเนียมติดผนังแบบแมนนวล Louvered Pergola Outdoor Windproof Sun Protection
| รายการสินค้า: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุผลิตภัณฑ์: | Pergolas อลูมิเนียมติดผนัง |
| สี: | ปลูกไม้เลื้อยบานเกล็ดด้วยตนเองสีขาว |
| คุณสมบัติ: | Pergolas อลูมิเนียมติดผนัง |
| พื้นที่ห้อง: | อาคารสวนกลางแจ้ง |
SUNC 4x4m 3x3m สีขาวติดผนังอลูมิเนียมคู่มือ Louvered Pergola สวนกลางแจ้งอาคาร Windproof กันน้ำ
| สิ่งของ: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola |
| สี: | ดำ เทา ขาว ปรับแต่งสี บานเกล็ด Pergola |
| คุณสมบัติ: | อลูมิเนียมติดผนัง บานเกล็ด Pergola |
| ขนาด: | 4*4 M, 4*4 M ,ขนาดที่กำหนดเอง |
3x3m Outdoor Aluminium Manual Louvered Pergola Windproof Sun Protection
| สิ่งของ: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุผลิตภัณฑ์: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | ดำ เทา ขาว |
| คุณสมบัติ1: | ปลอดภัยและเคลื่อนย้ายได้ |
| คุณสมบัติ2: | เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม แหล่งพลังงานหมุนเวียน |
SUNC 3x3m อลูมิเนียมติดผนังสีขาวแบบแมนนวล Louvered Pergola Outdoor Windproof Waterproof
| สิ่งของ: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุผลิตภัณฑ์: | อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola |
| สี: | ดำ เทา ขาว |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | อลูมิเนียมติดผนัง บานเกล็ด Pergola |
| ขนาด: | 3 * 3M ขนาดที่กำหนดเอง |
เปลี่ยนแปลงพื้นที่กลางแจ้งของคุณด้วยเครื่องมือสวนอลูมิเนียมสีขาวในขนาดที่กําหนดเอง
| Applicable Scene: | Outdoor ;Garden Design |
|---|---|
| Installation: | Wall-mounted/ Freestanding |
| Room Space: | Outdoor, Office, Swimming Pool;Garden |
| Product Feature: | Waterproof Windproof Aluminium Pergola |
| Pergola Color: | Grey, Black, White, Customized |
PVC Pergola กันสาดพับเก็บได้แบบทันสมัยอลูมิเนียมกันสาดอัตโนมัติ
| พิมพ์: | กันสาด |
|---|---|
| จบการเดินเรือ: | เคลือบพีวีซี |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเองสำหรับ Pergola หลังคาพับเก็บได้ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm หลังคาหดได้ Pergola |
SUNC 6x3m White Aluminium Manual Louvered Pergola Outdoor Sun Protection Waterproof
| รายการสินค้า: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | ปลูกไม้เลื้อยบานเกล็ดด้วยตนเองสีขาว |
| คุณสมบัติ: | ปลูกไม้เลื้อยป้องกันฟันแทะ กันการเน่า บานเกล็ด Pergola |
| ขนาด: | 6x3m, ขนาดที่กำหนดเอง |
ระบบกันสาด PVC Pergola แบบพับเก็บได้กลางแจ้งพร้อมที่บังฝนและ Decking
| พิมพ์: | กันสาด |
|---|---|
| จบการเดินเรือ: | เคลือบพีวีซี |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเองสำหรับ Pergola หลังคาพับเก็บได้ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm หลังคาหดได้ Pergola |
ที่พักอาศัยส่วนตัว ระบบหลังคาบานเกล็ดพับเก็บได้ กันสาดโรงรถโลหะ
| พิมพ์: | กันสาด |
|---|---|
| จบการเดินเรือ: | เคลือบพีวีซี |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเองสำหรับ Pergola หลังคาพับเก็บได้ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm หลังคาหดได้ Pergola |


