ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ freestanding pergola ] การจับคู่ 244 สินค้า.
ที่อยู่อาศัยผ้า PVC อลูมิเนียม Louvered Pergola สำหรับระเบียงร้านอาหาร
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| วัสดุแล่นเรือ: | พีวีซี |
| Added Features:: | LED Light Strips/Easily Assembly |
ขนาดที่กําหนดเอง Pergola อลูมิเนียมแบบมอเตอร์สําหรับสระว่ายน้ํากลางแจ้ง
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
|---|---|
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
PVC Sail Sunshade กันสาดพับเก็บได้ Pergola Weather Resistant
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
การ์เด้นอลูมิเนียมอัลลอยด์หลังคาพับเก็บได้ Pergola Sun Protection
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
SUNC 4x4m 3x3m สีขาวติดผนังอลูมิเนียมคู่มือ Louvered Pergola สวนกลางแจ้งอาคาร Windproof กันน้ำ
| สิ่งของ: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola |
| สี: | ดำ เทา ขาว ปรับแต่งสี บานเกล็ด Pergola |
| คุณสมบัติ: | อลูมิเนียมติดผนัง บานเกล็ด Pergola |
| ขนาด: | 4*4 M, 4*4 M ,ขนาดที่กำหนดเอง |
SUNC 4x4m อลูมิเนียมติดผนังแบบแมนนวล Louvered Pergola Outdoor Gaeden Building Waterproof
| รายการสินค้า: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola |
| สีสินค้า: | ดำ เทา ขาว |
| คุณสมบัติ: | อลูมิเนียมติดผนัง บานเกล็ด Pergola |
| ขนาด: | 4*4 M Manual Louvered Pergola |
SUNC 3x3m อลูมิเนียมติดผนังแบบแมนนวล Louvered Pergola Outdoor Windproof Sun Protection
| รายการสินค้า: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุผลิตภัณฑ์: | Pergolas อลูมิเนียมติดผนัง |
| สี: | ปลูกไม้เลื้อยบานเกล็ดด้วยตนเองสีขาว |
| คุณสมบัติ: | Pergolas อลูมิเนียมติดผนัง |
| พื้นที่ห้อง: | อาคารสวนกลางแจ้ง |
4x4m 4x3m 3x3m อลูมิเนียมติดผนังแบบแมนนวล Louvered Pergola Gery Outdoor Garden Building
| รายการปลูกไม้เลื้อย: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุ: | อะลูมิเนียม อะลูมิเนียม อะลูมิเนียม Pergola |
| สี: | Gery คู่มือ Louvered Pergola |
| คุณสมบัติ: | ปลูกไม้เลื้อยบานเกล็ดแบบแมนนวลติดผนัง |
| ขนาดสินค้า: | 4*4 M, 4*3 M ,3*3 M บานเกล็ดแบบใช้มือเดียว |
4x3m Waterproof Manual Louvered Pergola Aluminium Gazebo กลางแจ้งสำหรับ Garden
| รายการสินค้า: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola |
| สี: | ปลูกไม้เลื้อยบานเกล็ดด้วยตนเองสีขาว |
| คุณสมบัติ: | อลูมิเนียมบานเกล็ด Pergola |
| ขนาด: | รองรับ 4*4 M, 4*3 M, ขนาดที่กำหนดเอง |
3x3m ติดผนังอลูมิเนียมคู่มือ Louvered Pergola ปรับแต่งอาคารสวนกลางแจ้ง Gery
| สิ่งของ: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ อะลูมิเนียม อะลูมิเนียม Pergola |
| สี Pergola: | Gery คู่มือ Louvered Pergola |
| คุณสมบัติ: | ปลูกไม้เลื้อยบานเกล็ดแบบแมนนวลติดผนังกันน้ำ |
| ขนาด: | 4*4 M, 4*3 M ,3*3 M ,ขนาดที่กำหนดเอง |


