ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ customized aluminum alloy pergola ] การจับคู่ 337 สินค้า.
รีโมทกันสาดสวนกันสาด Alunimium Gazebo Side Screen พร้อมไฟ LED
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
ระบบระบายอากาศแบบบานเกล็ดหลังคาแบบพับเก็บได้
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 |
|---|---|
| ความกว้างของใบมีด: | 100/150/200/250/300/350/400/450/500/600mm |
| ใบสมัคร: | สาธารณะ ที่อยู่อาศัย เชิงพาณิชย์ โรงเรียน สำนักงาน โรงพยาบาล โรงแรม สนามบิน สถานีรถไฟใต้ดิน สถานี ห้ |
| ความหนา: | 1.0 ~ 3.0mm |
| ติดตั้ง: | แนวตั้ง / แนวนอน |
Building Facade Cover Sun Louvers Systems, อลูมิเนียม Sun Louvers Motorized
| วัสดุ: | อะลูมิเนียม6000 ซีรีส์ |
|---|---|
| ออกแบบ: | ฟรี |
| ควบคุม: | มอเตอร์ |
| รูปร่าง: | แอโรฟอยล์ |
| ชื่อ: | ฝาครอบอาคารบังแดดอลูมิเนียมระบบออกแบบฟรี |
ฝ้าภายนอก Louvre Sun Shade Systems 1000 - 6000mm Blades Span Motorized Control
| ใบสมัคร: | สาธารณะ ที่อยู่อาศัย เชิงพาณิชย์ โรงเรียน สำนักงาน โรงพยาบาล โรงแรม สนามบิน สถานีรถไฟใต้ดิน สถานี ห้ |
|---|---|
| วัสดุ: | อะลูมิเนียม6000 ซีรีส์ |
| ออกแบบ: | ฟรี |
| ควบคุม: | มอเตอร์ |
| รูปร่าง: | แอโรฟอยล์ |
ผ้าม่านลวดลอยกลางแจ้ง กันน้ํา Zip Track ผ้าม่าน Patio Roll Up Shade Window
| ชื่อ: | ม่านบังแดดระเบียงพร้อมรางซิปแบบใช้มอเตอร์สำหรับกลางแจ้ง |
|---|---|
| การใช้งาน: | Pergola Canopy ร้านอาหาร ระเบียง มุ้งกันลมด้านข้าง |
| สี: | สีที่กําหนดเอง |
| ขนาด: | ขนาดตามต้องการ |
| วัสดุสินค้า: | โพลีเอสเตอร์ + เคลือบยูวี |
ผ้าม่านลวดลอยกลางแจ้งกันน้ํา Zip Track Blinds Patio Roll Up Shade Window
| ชื่อสินค้า: | ม่านบังแดดระเบียงพร้อมรางซิปแบบใช้มอเตอร์สำหรับกลางแจ้ง |
|---|---|
| การใช้งาน: | Pergola Canopy ร้านอาหาร ระเบียง มุ้งกันลมด้านข้าง |
| เลือกสี: | สีที่กําหนดเอง |
| ขนาด: | ขนาดตามต้องการ |
| วัสดุ: | โพลีเอสเตอร์ + เคลือบยูวี |
บานเกล็ดป้องกันสภาพอากาศในแนวตั้ง, บานเกล็ดอลูมิเนียม Weather Louvre Sun Control
| การทำงาน: | การควบคุมแสงแดด, การระบายอากาศ, กันน้ำ, การตกแต่ง, การอนุรักษ์พลังงาน, การพิสูจน์สภาพแวดล้อมที่สดใสภ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 |
| ความกว้างของใบมีด: | 88mm |
| ความหนา: | 1.0 ~ 3.0mm |
| ติดตั้ง: | แนวตั้ง / แนวนอน |
Louvre Air Ventilation PVDF เคลือบระบบหลังคาสกายไลท์
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 |
|---|---|
| ความกว้างของใบมีด: | 100/150/200/250/300/350/400/450/500/600mm |
| เคลือบ: | การเคลือบผง, การเคลือบ PVDF, การเคลือบโพลีเอสเตอร์, อโนไดซ์, การชุบ, การพิมพ์การถ่ายเทความร้อน, การเ |
| ความหนา: | 1.0 ~ 3.0mm |
| ติดตั้ง: | แนวตั้ง / แนวนอน |
6063 T5 3.0mm Powder Coating ระบบหลังคาลูฟร์สกายไลท์
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 |
|---|---|
| ความกว้างของใบมีด: | 100/150/200/250/300/350/400/450/500/600mm |
| การทำงาน: | การควบคุมแสงแดด, การระบายอากาศ, กันน้ำ, การตกแต่ง, การอนุรักษ์พลังงาน, การพิสูจน์สภาพแวดล้อมที่สดใสภ |
| ใบสมัคร: | สาธารณะ ที่อยู่อาศัย เชิงพาณิชย์ โรงเรียน สำนักงาน โรงพยาบาล โรงแรม สนามบิน สถานีรถไฟใต้ดิน สถานี ห้ |
| ความหนา: | 1.0 ~ 3.0mm |
PVDF เคลือบระบบหลังคา Louvre ปรับภายนอก Facade ควบคุมด้วยตนเอง
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063-T5 |
|---|---|
| ติดตั้ง: | แนวตั้ง / แนวนอน |
| ความกว้างของใบมีด: | 100/150/200/250/300/350/400/450/500/600mm |
| การทำงาน: | การควบคุมแสงแดด, การระบายอากาศ, กันน้ำ, การตกแต่ง, การอนุรักษ์พลังงาน, การพิสูจน์สภาพแวดล้อมที่สดใสภ |
| ความหนา: | 1.0 ~ 3.0mm |


