ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ aluminium alloy motorized louvered pergola ] การจับคู่ 243 สินค้า.
RAL7016 Cottage Sunshade Grape Trellis กรอบโลหะอลูมิเนียม Pergola
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| กรอบตกแต่ง: | เคลือบผง |
บานเกล็ดอะลูมิเนียมแบบบานเกล็ดที่ทนทานต่อสภาพอากาศด้วยมอเตอร์
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| การตกแต่งกรอบ: | เคลือบผง |
โมเดิร์น 2.5 มม. หลังคาเปิดอัตโนมัติหุ้มฉนวนอลูมิเนียม Pergola
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| การตกแต่งกรอบ: | เคลือบผง |
Outdoor Motorized Extruded 6063 Aluminium Pergola PVDF เคลือบ
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| การตกแต่งกรอบ: | เคลือบผง |
SUNC 4x4m อลูมิเนียมติดผนังแบบแมนนวล Louvered Pergola Outdoor Gaeden Building Waterproof
| รายการสินค้า: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola |
| สีสินค้า: | ดำ เทา ขาว |
| คุณสมบัติ: | อลูมิเนียมติดผนัง บานเกล็ด Pergola |
| ขนาด: | 4*4 M Manual Louvered Pergola |
4x4m 4x3m อลูมิเนียมติดผนังสีดำคู่มือ Louvered Pergola Outdoor Garden Building Gazebo
| รายการปลูกไม้เลื้อย: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola |
| สี: | ปลูกไม้เลื้อยบานเกล็ดด้วยมือสีดำ |
| คุณสมบัติ: | อลูมิเนียมติดผนัง บานเกล็ด Pergola |
| ขนาดสินค้า: | 4*4 M, 4*3 M ,ขนาดที่กำหนดเอง |
SUNC 4x4m 3x3m สีขาวติดผนังอลูมิเนียมคู่มือ Louvered Pergola สวนกลางแจ้งอาคาร Windproof กันน้ำ
| สิ่งของ: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola |
| สี: | ดำ เทา ขาว ปรับแต่งสี บานเกล็ด Pergola |
| คุณสมบัติ: | อลูมิเนียมติดผนัง บานเกล็ด Pergola |
| ขนาด: | 4*4 M, 4*4 M ,ขนาดที่กำหนดเอง |
กำหนดเอง 4x4m 4x3m อลูมิเนียมคู่มือ Louvered Pergola สวนกลางแจ้งอาคาร Waterproof
| สิ่งของ: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola |
| สี: | ปลูกไม้เลื้อยบานเกล็ดด้วยมือสีดำ |
| คุณสมบัติ: | อลูมิเนียมติดผนัง บานเกล็ด Pergola |
| ขนาดสินค้า: | 4*4 M, 4*3 M ,ขนาดที่กำหนดเอง |
SUNC 3x3m อลูมิเนียมติดผนังสีขาวแบบแมนนวล Louvered Pergola Outdoor Windproof Waterproof
| สิ่งของ: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุผลิตภัณฑ์: | อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola |
| สี: | ดำ เทา ขาว |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | อลูมิเนียมติดผนัง บานเกล็ด Pergola |
| ขนาด: | 3 * 3M ขนาดที่กำหนดเอง |
กำหนดเอง 4x4m ติดผนังอลูมิเนียมคู่มือ Louvered Pergola สวนกลางแจ้งอาคาร
| รายการปลูกไม้เลื้อย: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola |
| สี: | ขาว,ดำ,เจอรี่ บานเกล็ดไม้ Pergola |
| คุณสมบัติ: | ปลูกไม้เลื้อยบานเกล็ดแบบแมนนวลติดผนัง |
| ขนาดสินค้า: | 4*4 M, 4*3 M ,3*3 M,6*3M อลูมิเนียมปลูกไม้เลื้อย |


