ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ all weather conditions aluminum pergola ] การจับคู่ 147 สินค้า.
ขนาดและกรอบของท่อล่างที่กําหนดเองที่ทันสมัยด้วย SS Garde 304 อลูมิเนียมพอร์โกล่า
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
|---|---|
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| สถานที่ใช้: | Pergola สำหรับกลางแจ้ง |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
สมาธิ Pergola อัลลูมิเนียม กันน้ํา กันลม สามารถควบคุม
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
|---|---|
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
พาวเดอร์โค้ท พับหลังคา เพอร์โกลา ฟรีสเตนเดนด์ สีตามต้องการ
| การเสร็จเครื่องเรือ: | พีวีซีปลูกไม้เลื้อย |
|---|---|
| การติดตั้ง: | เครื่องยนต์ยนต์ |
| สี: | ปรับแต่ง |
| รายการ: | Pergola หลังคาแบบพับเก็บได้ |
| การออกแบบ: | ติดผนังหรือตั้งอิสระ |
ศาลาอะลูมิเนียม อะลูมิเนียมทนทาน แผ่นเจาะรูสำหรับพื้นที่ใช้สอยกลางแจ้ง
| Applicable Scene: | Outdoor ;Garden Design |
|---|---|
| Control System: | Remote Control/ Smart Home Integration |
| Product Feature: | Waterproof Windproof Aluminium Pergola |
| Room Space: | Outdoor, Office, Swimming Pool;Garden |
| Pergola Color: | Grey, Black, White, Customized |
อัลลูมิเนียมสมาธิ Pergola ด้วย Remote Control สําหรับกลางแจ้ง
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
|---|---|
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
พื้นที่กลางแจ้งที่หลากหลาย ด้วยหลังคาพับ เปอร์โกล่าถอนตัว และไฟ LED
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมสลัด |
|---|---|
| การบํารุงผิว: | เคลือบผง, ออกซิเดชันขั้วบวก |
| คุณสมบัติที่เพิ่มเข้ามา: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
| การเสร็จเครื่องเรือ: | พีวีซีปลูกไม้เลื้อย |
| การติดตั้ง: | เครื่องยนต์ยนต์ |
ขนาดที่กําหนดเอง อลูมิเนียม Pergola เพิ่มเติมที่สมบูรณ์แบบกับพื้นที่กลางแจ้ง
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
|---|---|
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
อลูมิเนียม เปอร์โกลาถอนออก กันน้ํา กันลม เปอร์โกลาอลูมิเนียม สําหรับการใช้ชีวิตกลางแจ้งที่ไม่ต้องมีปัญหา
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
|---|---|
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
การติดตั้งติดผนัง Pergola หลังคาถอนได้ พร้อมการทํางานด้วยเครื่องยนต์และการออกซิเดน anodic
| หน้าที่: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันฝนกันน้ำ |
|---|---|
| การบํารุงผิว: | เคลือบผง, ออกซิเดชันขั้วบวก |
| การติดตั้ง: | เครื่องยนต์ยนต์ |
| รายการ: | Pergola หลังคาแบบพับเก็บได้ |
| คุณสมบัติที่เพิ่มเข้ามา: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
ปรับแต่งเพอร์โกลาหลังคาถอนได้ ปฏิบัติงานด้วยเครื่องยนต์สําหรับติดผนังหรือยืนอิสระ
| การปฏิบัติงาน: | เครื่องยนต์ |
|---|---|
| หน้าที่: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันฝนกันน้ำ |
| การติดตั้ง: | เครื่องยนต์ยนต์ |
| สี: | ปรับแต่ง |
| คุณสมบัติที่เพิ่มเข้ามา: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |


