ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ all stainless steel garden pergola ] การจับคู่ 235 สินค้า.
ผ้าม่านมู่ลี่ Zip Track แบบแรเงาแบบเต็มหน้าจอกลางแจ้ง Garden Blinds สีต่างๆ
| ชื่อ: | เทอร์เรซ ซันแรเงา แบบมีมอเตอร์ Zip Track Outdoor Screen |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ร้านอาหาร Pergola Canopy ระเบียง Windproof Side Screen |
| สี: | ต่างๆ |
| ขนาด: | ที่กำหนดเอง |
| ผ้า: | เคลือบโพลีเอสเตอร์+ยูวี |
ม่านบังแดดด้านข้างแบบพับเก็บได้ผ้าพีวีซีอลูมิเนียมม่านบังแดดกลางแจ้งที่กำหนดเอง Gazabo
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED รับประกัน 3 - 5 ปี
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED รับประกัน 3 - 5 ปี
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
อลูมิเนียมอัลลอยด์กันสาดพับเก็บได้กันน้ำ PVC กันสาดพับเก็บได้
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
ระบบควบคุมระยะไกลมอเตอร์ด้านหน้าอาคารกันสาดแบบพับเก็บได้แบบกำหนดเอง
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| การใช้: | ที่บังแดด |
| ชื่อ: | ระบบควบคุมระยะไกลมอเตอร์กันสาดแบบพับเก็บได้อาคารสถาปัตยกรรมที่กำหนดเอง |
| สี: | ต่างๆ |
| ใบสมัคร: | ภายในภายนอก |
กันสาดพับเก็บได้ทางสถาปัตยกรรม, กันสาดกลางแจ้งแบบพับเก็บได้มอเตอร์รีโมทคอนโทรล
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| ชื่อ: | ออกแบบระบบควบคุมระยะไกลมอเตอร์กันสาดแบบพับเก็บได้อาคารสถาปัตยกรรม |
| การใช้: | ที่บังแดด |
| สี: | ต่างๆ |
| ใบสมัคร: | ภายในภายนอก |
กรอบหน้าต่างกันสาดกลางแจ้งแบบพับเก็บได้ด้วยมอเตอร์ทำเป็นรูปร่างผ้า Buliding ตามความต้องการ
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| การใช้: | ที่บังแดด |
| สี: | ต่างๆ |
| ใบสมัคร: | ภายในภายนอก |
| ขนาด: | ที่กำหนดเอง |
โครงสร้างกระจก กันสาดอัตโนมัติ มอเตอร์พื้นที่ขนาดใหญ่ ผ้าไฟเบอร์กลาสต่างๆ
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| การใช้: | ที่บังแดด |
| สี: | ต่างๆ |
| ใบสมัคร: | ภายในภายนอก |
| ขนาด: | ที่กำหนดเอง |
กันสาดพับเก็บได้ทนทาน FTS Acchitectural Facade Intelligent Control
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| การใช้: | ที่บังแดด |
| สี: | ต่างๆ |
| ใบสมัคร: | ภายในภายนอก |
| ขนาด: | ที่กำหนดเอง |


