ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ adjustable pergola roof ] การจับคู่ 241 สินค้า.
หลังคาแบบออกนอกแบบโมเตอร์โมเดิร์น ที่สามารถถอดได้ หลังคาหลังบ้าน Pergola พร้อมกรอบและหน้าจอด้านข้างที่กําหนดเอง
| รายการ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | white , black ; ขาวดำ ; gery ;brown ;customized gery; สีน้ำตาล; กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| สไตล์: | Pergola อะลูมิเนียมบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |
404 Not Found
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| กรอบตกแต่ง: | เคลือบผง |
ISO9001 Biocliated 2.0mm กรอบโลหะอลูมิเนียม Pergola
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| กรอบตกแต่ง: | เคลือบผง |
12 "X 10" อลูมิเนียม Pergola ซ็อกเก็ตกันน้ำกันน้ำ RGB Light สำหรับตกแต่งสวน
| สิ่งของ: | หลังคาปลูกไม้เลื้อย |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | black ; สีดำ ; white ; สีขาว ; gery ;customized color gery ;สี |
| ขนาด: | 12' × 20' ;10' × 10' ;10' × 20' ;กำหนดเอง |
| เครื่องประดับ: | 鎮ㄨ鎵剧殑璧勬簮宸茶鍒犻櫎銆佸凡鏇村悕鎴栨殏鏃朵笉鍙敤銆 |
3 "X 4" หลังคาบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ Pergola Waterproof Outdoor Aluminium Garden Patio
| รายการ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | white , black ; ขาวดำ ; gery ;brown ;customized gery; สีน้ำตาล; กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| สไตล์: | Pergola อะลูมิเนียมบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |
พอร์โกลาหลังคาลูมิเนียมลูเวอร์ลูเวอร์ลูเวอร์ลูเวอร์ลูเวอร์ลูเวอร์ลูเวอร์ลูเวอร์ลูเวอร์ลูเวอร์ลูเวอร์
| รายการ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | white , black ; ขาวดำ ; gery ;brown ;customized gery; สีน้ำตาล; กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| สไตล์: | Pergola อะลูมิเนียมบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |
อัลลูมิเนียมสกัดลอก ภายนอกไฟฟ้า Pergola ลูเวอร์
| รายการ: | Pergola บานเกล็ดไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมสลัด |
| สี: | white , black ; ขาวดำ ; gery ;brown ;customized gery; สีน้ำตาล; กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| สไตล์: | Pergola หลังคาบานเกล็ดไฟฟ้า |
เฟรมที่กําหนดเองด้วยสับสนธิอลูมิเนียม 6063 และ IP67 การทดสอบมอเตอร์ Louver Blades
| รายการ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | white , black ; ขาวดำ ; gery ;brown ;customized gery; สีน้ำตาล; กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| สไตล์: | Pergola อะลูมิเนียมบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |
RGB Light 12 "X 20" อลูมิเนียม Pergola แบบใช้มอเตอร์พร้อมมู่ลี่ Ziptrak กลางแจ้ง
| สิ่งของ: | หลังคาปลูกไม้เลื้อย |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | black ; สีดำ ; white ; สีขาว ; gery ;customized color gery ;สี |
| ขนาด: | 12' × 20'' ;ขนาดที่กำหนดเอง |
| คำสำคัญ: | เรือนปลูกไม้เลื้อยอลูมิเนียมแบบใช้มอเตอร์ |
SGS 10x10 บานเลื่อนอลูมิเนียม Pergola พร้อมหลังคาพับเก็บได้
| ชื่อ: | ระบบหลังคาอลูมิเนียม Pergola Waterproof Louver แบบใช้มอเตอร์กลางแจ้ง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ซุ้มประตู, ซุ้มไม้, สวน Pergolas |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความหนาของอลูมิเนียม: | 2.0mm-3.0mm Garden Bioclimatic Aluminium Pergola |
| กรอบตกแต่ง: | เคลือบผง |


