ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ 6063 aluminum waterproof gazebo ] การจับคู่ 101 สินค้า.
อาคารสวนอัดรีด Pergola กันน้ำประกอบได้อย่างง่ายดาย
| สิ่งของ: | Outdoor Louvered Pergola Aluminium |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | สีที่กำหนดเอง |
| คุณสมบัติ1: | ประกอบง่าย Pergola |
| คุณสมบัติ2: | เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม แหล่งพลังงานหมุนเวียน |
กันน้ำกลางแจ้งอลูมิเนียม Pergola Garden Gazebo Patio Roof Cover
| รายการสินค้า: | ปลูกไม้เลื้อยกลางแจ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063 T5 |
| สี: | สีเทาเข้มพร้อมสีขาวจราจรสีเงินเงา และสีที่กำหนดเองตามหมายเลขสี RAL |
| ขนาด: | 10" X 12" ;12" X 12" ; 10 "X 10"; ขนาดที่กำหนดเอง |
| สไตล์: | ไม้เลื้อยบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |
5m X 3m Outdoor Motorized Aluminium Pergola Patio Roof Cover Waterproof Garden Gazebo
| รายการ: | ปลูกไม้เลื้อยบานเกล็ด |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063 T5 |
| สี: | สีเทาเข้มพร้อมสีขาวจราจรสีเงินเงา และสีที่กำหนดเองตามหมายเลขสี RAL |
| ขนาด: | ซุ้มอลูมิเนียมขนาด 5x3 ม |
| สไตล์: | ไม้เลื้อยบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |
อลูมิเนียมกันฝนมอเตอร์บานเกล็ด Pergola พร้อมหลังคาปรับได้ 12 X 10 X 13 Ft
| สิ่งของ: | หลังคาปลูกไม้เลื้อย |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | black ; สีดำ ; white ; สีขาว ; gery ;customized color gery ;สี |
| ขนาด: | 12' × 12' ;12' × 20' ;10' × 10' ;10' × 20' ;กำหนดเอง |
| เครื่องประดับ: | ซ็อกเก็ตกันน้ำ มู่ลี่ ziptrack ประตูกระจก ชัตเตอร์ ไฟ RGB |
กันสาดแบบมีมอเตอร์ Pvc Sail Retractable Roof Pergola Rain Protection
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| วัสดุแล่นเรือ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
4x4m Outdoor Motorized Aluminium Pergola พร้อมอาคารสวน Louver Roof Garden
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | อลูมิเนียม Pergola กลางแจ้ง |
|---|---|
| วัสดุบานเกล็ด: | อลูมิเนียม Pergola |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| แบบหลังคา: | ฮาร์ดท็อป |
| การทำงาน: | กันน้ำ กันแดด กันฝน |
หลังคาผ้าร่มพับเก็บได้กันน้ำ Bioclimatic
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
App Control Sunshade Retractable Roof Pergola Waterproof
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| Frame Material: | Aluminum Alloy |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| วัสดุแล่นเรือ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
รีโมท หลังคาหดได้ Pergola Aluminium Sunshade Pergola
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |
การ์เด้นอลูมิเนียมอัลลอยด์หลังคาพับเก็บได้ Pergola Sun Protection
| ชื่อ: | กันสาด Patio พับเก็บได้ PVC กันน้ำพร้อมไฟ LED Gazebo |
|---|---|
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ผ้า: | โพลีเอสเตอร์ 850g/s.qm |
| แล่นเรือวัสดุ: | พีวีซี |
| เพิ่มคุณสมบัติ:: | แถบไฟ LED/ประกอบง่าย |


