ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ 4x4m motorized aluminum retractable pergola ] การจับคู่ 122 สินค้า.
พัดลมภายนอก จําเป็นต้องมีเครื่องยนต์ อลูมิเนียม Pergola 3x6m 5x3m
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
|---|---|
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
พอร์โกลาอลูมิเนียมแบบมอเตอร์ ที่กันน้ํา กันลม ที่เหมาะสําหรับพื้นที่กลางแจ้ง
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
|---|---|
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
ศาลาอะลูมิเนียมแบบมีมอเตอร์ปรับแต่งได้ ติดผนัง
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
|---|---|
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
การควบคุมระยะไกลหรือการบูรณาการบ้านฉลาด Pergola อัลลูมิเนียมที่มีมอเตอร์สีเทา
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
|---|---|
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
10 X 13 Ft อลูมิเนียมกันน้ำ Louvered Pergola Outdoor
| สิ่งของ: | เรือนปลูกไม้เลื้อยอลูมิเนียมแบบใช้มอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| รายละเอียดวัสดุมุงหลังคา: | เรือนปลูกไม้เลื้อยอลูมิเนียมแบบใช้มอเตอร์ |
| ลักษณะเฉพาะ: | กันสัตว์ฟันแทะ กันเน่า Pergola |
4X6m 3x5m Motorized Pergola Waterproof For Garden Building Outdoor
| สิ่งของ: | อลูมิเนียม Pergola กลางแจ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4x4m ; 4x4m ; 4x3m ;4x6m ;3x3m ; 4x3ม ;4x6ม ;3x3ม ; 3x5m ; 3x5 |
| สไตล์: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ที่ทันสมัย |
กันน้ํา กันลม อลูมิเนียม Pergola มอเตอร์สําหรับสวนและสระว่ายน้ํากลางแจ้ง
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
|---|---|
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
Pergola อัลลูมิเนียมที่ใช้เครื่องยนต์ยืนอิสระที่มีการควบคุมทางไกลและสีที่สามารถปรับแต่งได้
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
|---|---|
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
3x6m Motorized Aluminium Pergola Gazebo หลังคาบานเกล็ดมอเตอร์กลางแจ้ง
| สิ่งของ: | อลูมิเนียม Pergola กลางแจ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | ศาลาไม้ปลูกไม้เลื้อยอลูมิเนียม |
| สีสินค้า: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| แบบหลังคา: | ปลูกไม้เลื้อยอลูมิเนียมฮาร์ดท็อป |
| การทำงาน: | กันน้ำ ม่านบังแดด ผลิตฝน อะลูมิเนียม pergola |
RGB Light Outdoor Motorized Aluminium Pergola 4X6m With Shutter Blinds
| สิ่งของ: | อลูมิเนียม pergola กลางแจ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4X6m ;ขนาดที่กำหนดเอง |
| สไตล์: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ที่ทันสมัย |


