ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ 3x3m aluminum pergola ] การจับคู่ 180 สินค้า.
สีที่กําหนดเอง Outdoor Electric Awning With Modern Technological Louvers And Waterproof Aluminum Pergola สีที่กําหนดเอง
| Control System: | Remote Control/ Smart Home Integration |
|---|---|
| Room Space: | Outdoor, Office, Swimming Pool;Garden |
| Product Item: | Aluminium Pergola |
| Product Feature: | Waterproof Windproof Aluminium Pergola |
| Installation: | Wall-mounted/ Freestanding |
สวนกลางแจ้งที่สามารถปรับแต่งได้ สีขาว อลูมิเนียม Pergolas การออกแบบสวน DIY
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
|---|---|
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
4X6m 3x5m Motorized Pergola Waterproof For Garden Building Outdoor
| สิ่งของ: | อลูมิเนียม Pergola กลางแจ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4x4m ; 4x4m ; 4x3m ;4x6m ;3x3m ; 4x3ม ;4x6ม ;3x3ม ; 3x5m ; 3x5 |
| สไตล์: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ที่ทันสมัย |
การออกแบบสวน อัลลูมิเนียมพอร์โกลาแบบมอเตอร์ ติดผนัง / ตกเป็นอิสระ
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
|---|---|
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
กันน้ํา กันลม ปรับปรุงอัลลูมิเนียม Pergola Prototype Machining สําหรับพื้นที่ห้องทํางาน
| Pergola Color: | Grey, Black, White, Customized |
|---|---|
| Customized Size: | 3x3m ; 4x4m; 3x4m;3x6m;5x3m,customized |
| Product Feature: | Waterproof Windproof Aluminium Pergola |
| Applicable Scene: | Outdoor ;Garden Design |
| Control System: | Remote Control/ Smart Home Integration |
สวนอาคาร ไม้เลื้อยอลูมิเนียมระบบมอเตอร์กันน้ำพร้อมมู่ลี่ 4X4m
| สิ่งของ: | อลูมิเนียม Pergola |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4X4m ;ขนาดที่กำหนดเอง |
| สไตล์: | Pergola อะลูมิเนียมบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ที่ทันสมัย |
RGB Light Outdoor Motorized Aluminium Pergola 4X6m With Shutter Blinds
| สิ่งของ: | อลูมิเนียม pergola กลางแจ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4X6m ;ขนาดที่กำหนดเอง |
| สไตล์: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ที่ทันสมัย |
สวนอาคารไม้เลื้อยอลูมิเนียมใช้เครื่องยนต์กลางแจ้งสีขาว DIY 3x3 3x4
| สิ่งของ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาดปลูกไม้เลื้อย: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ; Customized Szie Sz |
| สไตล์: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์สมัยใหม่ |
อาคารสวนไม้เลื้อยอลูมิเนียมสีเทา 3X5 4x4 พร้อมม่านม้วนกลางแจ้ง
| สิ่งของ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;;3x5 ; Szie ที่กำหนดเอง |
| สไตล์: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์สมัยใหม่ |
พอร์โกลาอลูมิเนียมแบบมอเตอร์กันน้ํา กันลม ขนาดที่กําหนดเอง 3x3m 4x4m 3x4m 3x6m 5x3m สําหรับฉากกลางแจ้ง
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
|---|---|
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |


