ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ 3x3m aluminum motorized pergola ] การจับคู่ 180 สินค้า.
ขนาดที่กําหนดเอง แผงกลมอลูมิเนียมสําหรับโครงการก่อสร้างอัลลูมิเนียม
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
|---|---|
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
การบูรณาการ Smart Home Remote Control อัลลูมิเนียม Pergola กับเครื่องมือสวนอัลลูมิเนียม
| Control System: | Remote Control/ Smart Home Integration |
|---|---|
| Customized Size: | 3x3m ; 4x4m; 3x4m;3x6m;5x3m,customized |
| Pergola Color: | Grey, Black, White, Customized |
| Product Item: | Aluminium Pergola |
| Applicable Scene: | Outdoor ;Garden Design |
อลูมิเนียมอัลลอยด์ขนาด 3x6 ม. บานเกล็ด Pergola Outdoor Waterproof Garden Building Gazebo
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์บานเกล็ด Pergola |
| สีที่กำหนดเอง: | ปลูกไม้เลื้อยบานเกล็ดแบบแมนนวล สีดำ,ขาว |
| ลักษณะเฉพาะ: | อลูมิเนียมบานเกล็ด Pergola |
| ขนาดสินค้า: | 4*4 M, 4*3 M, 3x3m, 3x6m ขนาดที่กำหนดเอง |
คู่มือกันน้ำ Louvered Pergola Outdoor Aluminium Garden Gazebo 4x4m
| รายการปลูกไม้เลื้อย: | บานเกล็ดปลูกไม้เลื้อยด้วยมือ |
|---|---|
| วัสดุปลูกไม้เลื้อย: | อะลูมิเนียม อะลูมิเนียม อะลูมิเนียม Pergola |
| สีสินค้า: | ขาว,ดำ,เจอรี่ บานเกล็ดไม้ Pergola |
| คุณสมบัติ: | ม่านบังแดด บานเกล็ด บานเกล็ดด้วยมือ ติดผนัง |
| ขนาดสินค้า: | 4*4 M, 4*3 M ,3*3 M, ขนาดที่กำหนดเอง |
Garden Motorized Aluminium Pergola ระเบียง Outdoor Bioclimatica Waterproof
| รายการสินค้า: | ซุ้มปลูกไม้เลื้อย อาคารสวน |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะผสมอลูมิเนียมปลูกไม้เลื้อย |
| สี: | สีขาว,สีดำgery,กำหนดเอง |
| การทำงาน: | กันน้ำ, ม่านบังแดด, ผลิตฝน, ออกแบบสวน |
| ลักษณะเฉพาะ: | กันสัตว์ฟันแทะ กันโคลง เครื่องยนต์อะลูมิเนียม Pergola |
Pergola อัลลูมิเนียมที่ใช้เครื่องยนต์ยืนอิสระที่มีการควบคุมทางไกลและสีที่สามารถปรับแต่งได้
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
|---|---|
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
อาคารสวนไม้เลื้อยอลูมิเนียมสีเทา 3X5 4x4 พร้อมม่านม้วนกลางแจ้ง
| สิ่งของ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;;3x5 ; Szie ที่กำหนดเอง |
| สไตล์: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์สมัยใหม่ |
3X4 Garden Aluminium Pergola ใบบานเกล็ดมอเตอร์กลางแจ้งพร้อมซิปสกรีน
| สิ่งของ: | อลูมิเนียม Pergola |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, สีที่กำหนดเอง |
| ขนาด: | 3X4m ;ขนาดที่กำหนดเอง |
| สไตล์: | Pergola อะลูมิเนียมบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |
พอร์โกลาอลูมิเนียมกล่อง 3x3m สําหรับติดตั้งบนผนัง
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
|---|---|
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| สถานที่ใช้: | กลางแจ้ง การออกแบบสวน |
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
ขนาดที่กําหนดเอง 3x3m พอร์โกลาอลูมิเนียมแบบมอเตอร์ พร้อมรีโมทคอนโทรลกันน้ําและการบูรณาการบ้านฉลาด
| คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: | ไม้เลื้อยอลูมิเนียมกันลมกันน้ำ |
|---|---|
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| สีไม้เลื้อย: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |


