ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บรูโน เบียจินีคุณภาพและสไตล์ของผลิตภัณฑ์เป็นสิ่งที่ฉันชอบ -
Maria Gravdalโรงงานที่เชื่อถือได้ ! -
Marta Jimenez Pedersenคุณภาพดีเกินตัว เป็นเรือนกล้วยไม้ในฝันเลย ติดตั้งง่าย แถมยังสะดวกต่อการใช้งานแบบอัตโนมัติอีกด้วย
ชื่อผู้ติดต่อ :
Jessie
หมายเลขโทรศัพท์ :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
คำหลัก [ 3x3 motorized aluminum pergola ] การจับคู่ 97 สินค้า.
มอเตอร์สมาท อลูมิเนียม Pergola กับอลูมิเนียมกลมไม้สําหรับสระว่ายน้ําสวน
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
|---|---|
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| สถานที่ใช้: | Pergola สำหรับกลางแจ้ง |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
พอร์โกล่าสวนหลังคาอัลลูมิเนียมแบบโมเตอร์แบบกลางแจ้งที่กําหนดเอง
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
|---|---|
| รายการสินค้า: | อลูมิเนียมเพอร์โกลา |
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
| สถานที่ใช้: | Pergola สำหรับกลางแจ้ง |
| พื้นที่ห้อง: | กลางแจ้ง สำนักงาน สระว่ายน้ำ สวน |
สวน Louver หลังคาอะลูมิเนียม Bioclimate Pergolas 3x4 Patio นอก
| รายการ: | ลานปลูกไม้เลื้อย |
|---|---|
| วัสดุ: | ซุ้มไม้เลื้อยอลูมิเนียม |
| สี: | ซุ้มไม้เลื้อยอลูมิเนียมสีเทา |
| ขนาด: | 3x4 ; 3x4 ; 4x4; 4x4; 5x3; 5x3; aluminium pergola < |
| สไตล์: | Pergola แบบบานเกล็ดแบบพับเก็บได้ที่ทันสมัย |
5x3m อลูมิเนียม เปอร์โกลาถอนสําหรับสระว่ายน้ํากลางแจ้ง ในฉากที่ใช้
| ระบบควบคุม: | การควบคุมอินทรี / การบูรณาการบ้านฉลาด |
|---|---|
| รายการสินค้า: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
| การติดตั้ง: | ติดผนัง/ตั้งอิสระ |
| ฉากที่เกี่ยวข้อง: | Pergola สำหรับสระว่ายน้ำกลางแจ้ง |
| ขนาดตามต้องการ: | 3x3m; 4x4m; 3x4m; 3x6m; 5x3m กำหนดเอง |
4x4 Motorized Aluminium Pergola Outdoor with Sides Patio Louvers Garden Pergola
| รายการ: | ปลูกไม้เลื้อยมีหลังคาบานเกล็ด |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6063 T5 |
| สี: | สีเทาเข้มพร้อมสีขาวจราจรสีเงินเงา และสีที่กำหนดเองตามหมายเลขสี RAL |
| ขนาด: | ซุ้มอลูมิเนียมขนาด 5x3 ม |
| สไตล์: | ปลูกไม้เลื้อยกับด้านข้าง |
3 X 4 อะลูมิเนียมหดได้อลูมิเนียม Pergola Bioclimatic พร้อมไฟพัดลมหน้าจอ Zip
| สิ่งของ: | Pergola อลูมิเนียมหดได้ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ Pergola |
| สี: | สีเทา, สีดำ, สีขาว, กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ; Customized กำหนดเอ |
| รายละเอียดวัสดุมุงหลังคา: | บานเกล็ดเหล็ก Pergola |
ทั้งหมดสแตนเลส โพสต์ของเครื่องยนต์ กันน้ําสวนกลางแจ้ง Pergola ด้วย Ip67 การทดสอบ
| รายการ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | white , black ; ขาวดำ ; gery ;brown ;customized gery; สีน้ำตาล; กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| สไตล์: | Pergola อะลูมิเนียมบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |
หลังคาลูเวอร์แบบอัลลูมิเนียมโมเตอร์กลางแจ้ง บีโอคลิเมติก เพอร์โกลาสําหรับสวนและสระว่ายน้ํา
| รายการ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | white , black ; ขาวดำ ; gery ;brown ;customized gery; สีน้ำตาล; กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| สไตล์: | Pergola อะลูมิเนียมบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |
พอร์โกลาหลังคาแบบออกกําลังอัตโนมัติแบบทันสมัย พร้อมการทดสอบ ip67 และกรอบอลูมิเนียมที่กําหนดเอง
| รายการ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | white , black ; ขาวดำ ; gery ;brown ;customized gery; สีน้ำตาล; กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| สไตล์: | Pergola อะลูมิเนียมบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |
หลังคาบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ Pergola Waterproof Outdoor Aluminium Garden Pergola Patio
| รายการ: | Pergola อลูมิเนียมมอเตอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6073 ไม้เลื้อย |
| สี: | white , black ; ขาวดำ ; gery ;brown ;customized gery; สีน้ำตาล; กำหนดเอง |
| ขนาด: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| สไตล์: | Pergola อะลูมิเนียมบานเกล็ดแบบใช้มอเตอร์ |


